Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 3,70%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.712.642.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.200.335.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 3,70%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.712.642.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.200.335.055 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 159 KHLCNT trong đó có 110 KHLCNT tự đăng tải, có 49 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TMT GROUP
26/08/2026 16:13
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh DOÃN BÍCH NGÀ
26/08/2026 16:05
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TMT GROUP
21/08/2026 10:26
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:22
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:18
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị máy tính với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:13
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ nghiệp vụ cứu hộ, cứu nạn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM DUNG
18/08/2026 20:36
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ ngành bản đồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
18/08/2026 20:30
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ ngành bản đồ với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:18
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ nghiệp vụ cứu hộ, cứu nạn với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua chậu hoa cây cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng cây cảnh Mai Vinh Quang
26/06/2025 13:59
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua trang bị dụng cụ thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ THỊ NHỊ
24/06/2025 09:11
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua vật chất trang bị với 2 gói thầu.
20/06/2025 10:01
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cán bộ cao cấp cơ quan BTL.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Trung ương Quân đội 108
18/06/2025 07:34
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ cán bộ cao cấp cơ quan BTL với 1 gói thầu.
04/06/2025 00:37
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ cán bộ cao cấp cơ quan BTL với 1 gói thầu.
04/06/2025 00:30
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Xét nghiệm máu khám sức khoẻ định kỳ cơ quan BTL với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:00
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị vật chất XD và HL lực lượng DBĐV.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Minh Nguyệt
26/05/2025 07:38
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Chu Thị Phượng
26/05/2025 07:24
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật chất XD và HL lực lượng DBĐV với 1 gói thầu.
26/05/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TMT GROUP
26/08/2026 16:13
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh DOÃN BÍCH NGÀ
26/08/2026 16:05
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TMT GROUP
21/08/2026 10:26
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:22
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện chuyên dụng CNTT với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:18
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị máy tính với 1 gói thầu.
19/08/2026 12:13
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ nghiệp vụ cứu hộ, cứu nạn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM DUNG
18/08/2026 20:36
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ ngành bản đồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
18/08/2026 20:30
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ ngành bản đồ với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:18
Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ nghiệp vụ cứu hộ, cứu nạn với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 124 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đã đăng tải 27 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Binh chủng Tăng thiết giáp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sức khỏe mới là thứ đáng quý nhất trên đời này, nếu như so sánh thì tiền bạc chẳng đáng để nhắc đến. Cho bạn một nghìn vạn đô la, bảo bạn cắt đôi chân của mình đi và cả đời mãi mãi không đi được nữa, bạn có làm không? Chẳng ai dám đâu nhỉ? "
Tuyết Ảnh Sương Hồn