Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 71 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 81 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,65%, Xây lắp 1,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.289.189.746 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.074.039.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,65%, Xây lắp 1,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.289.189.746 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.074.039.009 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 133 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 62 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua tài sản phục vụ công tác quản lý Thông tin với 1 gói thầu.
30/08/2026 09:11
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa tài sản khác - HCHC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
13/08/2026 13:57
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÍ ĐỨC TUẤN TÚ
12/08/2026 14:57
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI THỊ DUNG
12/08/2026 14:50
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật chất hoạt động công tác dân vận năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO QUỐC HUY
04/08/2026 16:16
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:04
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:58
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị khác phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
30/07/2026 14:04
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa tài sản khác - HCHC với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:19
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật chất VH-CLB với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ATT VIỆT NAM
21/08/2025 15:27
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua Xăng Ron 95-III, Xăng E5 Ron92-II, Diesel 0,05% S năm 2025 với 1 gói thầu.
14/08/2025 13:43
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị THHN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
06/08/2025 09:11
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
15/07/2025 10:47
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tài sản, thiết bị Quân nhu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ CƯ
09/07/2025 14:27
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị THHN với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 14:01
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS04: Mua sắm thiết bị thông tin chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 129 - BAN CƠ YẾU CHÍNH PHỦ
04/07/2025 17:24
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS03: Mua sắm thiết bị vệ tinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THÔNG TIN ĐIỆN TỬ HÀNG HẢI VIỆT NAM
04/07/2025 17:22
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS02: Mua sắm ống nhòm ảnh nhiệt..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
04/07/2025 17:19
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang bị năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua tài sản phục vụ công tác quản lý Thông tin với 1 gói thầu.
30/08/2026 09:11
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa tài sản khác - HCHC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
13/08/2026 13:57
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÍ ĐỨC TUẤN TÚ
12/08/2026 14:57
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI THỊ DUNG
12/08/2026 14:50
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua vật chất hoạt động công tác dân vận năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO QUỐC HUY
04/08/2026 16:16
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:04
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:58
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị khác phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
30/07/2026 14:04
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa tài sản khác - HCHC với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:19
Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua vật chất VH-CLB với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đã đăng tải 71 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đã đăng tải 81 TBMT trong 76 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 61 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển đã đăng tải 112 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu - Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công là tiến trình không ngừng biến một mục tiêu hay lý tưởng đáng giá trở thành hiện thực. "
Earl Nightingale