Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 159 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 195 gói thầu, trong đó có 159 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,10%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,60%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 338.772.654.435 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.675.720.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,10%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,60%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 338.772.654.435 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.675.720.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 166 KHLCNT trong đó có 159 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 77 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm vật tư để củng cố hạ tầng mạng và trang thiết bị lắp đặt tại SCH Tổng cục HC-KT với 2 gói thầu.
11/09/2025 15:22
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, linh kiện, trang thiết bị CNTT với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:21
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT In danh bạ nội bộ, danh bạ chỉ huy của phòng thông tin/BTM năm 2025 với 1 gói thầu.
26/08/2025 14:50
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phô tô, máy tính với 1 gói thầu.
22/08/2025 15:06
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu MS-02/ĐL: Mua sắm phương tiện đo, vật chất ngành Đo lường với 1 gói thầu.
20/08/2025 16:55
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ công tác bảo đảm TTLL của Phòng Thông tin/BTM năm 2025 với 1 gói thầu.
18/08/2025 15:59
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất huấn luyện với 1 gói thầu.
11/08/2025 10:29
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị bảo hộ lao động chuyên dụng năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
02/07/2025 09:27
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tuyên truyền công tác ATVSLĐ trên Tạp chí Lao động & Công đoàn năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:43
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm vật tư, chất chuẩn ngành TC-ĐL-CL năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị bảo hộ lao động chuyên dụng năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ với 1 gói thầu.
02/07/2025 09:27
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua sắm Tuyên truyền công tác ATVSLĐ trên Tạp chí Lao động & Công đoàn năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:43
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm vật tư, chất chuẩn ngành TC-ĐL-CL năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:17
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:18
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm vật tư, linh kiện, thiết bị và văn phòng phẩm với 2 gói thầu.
16/05/2025 13:22
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng cung ứng bảo hộ lao động năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ với 1 gói thầu.
29/04/2025 17:24
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:54
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất dã ngoại với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:48
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất dã ngoại năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm vật tư để củng cố hạ tầng mạng và trang thiết bị lắp đặt tại SCH Tổng cục HC-KT với 2 gói thầu.
11/09/2025 15:22
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm vật tư, linh kiện, trang thiết bị CNTT với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:21
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT In danh bạ nội bộ, danh bạ chỉ huy của phòng thông tin/BTM năm 2025 với 1 gói thầu.
26/08/2025 14:50
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phô tô, máy tính với 1 gói thầu.
22/08/2025 15:06
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu MS-02/ĐL: Mua sắm phương tiện đo, vật chất ngành Đo lường với 1 gói thầu.
20/08/2025 16:55
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ công tác bảo đảm TTLL của Phòng Thông tin/BTM năm 2025 với 1 gói thầu.
18/08/2025 15:59
Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất huấn luyện với 1 gói thầu.
11/08/2025 10:29
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị bảo hộ lao động chuyên dụng năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
02/07/2025 09:27
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tuyên truyền công tác ATVSLĐ trên Tạp chí Lao động & Công đoàn năm 2025 của Phòng ATBHLĐQĐ của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:43
Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm vật tư, chất chuẩn ngành TC-ĐL-CL năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải 159 KHLCNT, trong đó có 195 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Kỹ thuật có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người duy nhất không có rắc rối là những người ở nghĩa trang. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".