Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 207 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 206 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 348 gói thầu, trong đó có 197 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 120 gói (với 121 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 110 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,59%, Xây lắp 33,88%, Tư vấn 4,96%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 2,48%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 707.205.644.877 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 698.376.907.036 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ như sau:
- Có quan hệ với 207 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,59%, Xây lắp 33,88%, Tư vấn 4,96%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 2,48%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 707.205.644.877 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 698.376.907.036 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ tư lệnh cảnh vệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 329 KHLCNT trong đó có 186 KHLCNT tự đăng tải, có 143 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 150 TBMT trong đó tự mời thầu 110 TBMT, có 40 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa 02 phòng học tại số 16 Trấn Vũ và ngõ 1B Hoàng Hoa Thám với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:28
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, trang bị phòng thực hành đa năng tin học, ngoại ngữ thuộc Bộ Tư lệnh Cảnh vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
21/08/2026 15:00
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phòng chống lụt bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP
14/08/2026 08:08
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa doanh trại 16 Trấn Vũ, chuồng động vật nghiệp vụ số 21 Ngọc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MINH NHẬT
05/08/2026 15:48
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải TBMT Mua sắm, trang bị phòng thực hành đa năng tin học, ngoại ngữ thuộc Bộ Tư lệnh Cảnh vệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 09:17
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa doanh trại 16 Trấn Vũ, chuồng động vật nghiệp vụ số 21 Ngọc Hà với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:15
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị X-quang y tế và kiểm xạ khu vực làm việc với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:45
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua trang phục thể thao phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THI
29/07/2026 16:39
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Mua trang phục thể thao phục vụ công tác với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị âm thanh phục vụ công tác chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VD-GROUP
02/07/2025 10:08
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV HẠ VY
30/06/2025 09:38
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Mua thiết bị âm thanh phục vụ công tác chính trị với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:30
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Mua thiết bị âm thanh phục vụ công tác chính trị với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:29
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK
26/06/2025 09:54
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Thi công nhà xe tại số 21 Ngọc Hà, cải tạo phòng cắt tóc nữ, nhà vệ sinh, mái che trạm biến áp và cải tạo các công việc khác tại số 16 Trấn Vũ với 2 gói thầu.
23/06/2025 17:06
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT May trang phục hóa trang nghiệp vụ phục vụ công tác với 2 gói thầu.
20/06/2025 14:59
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá hàng hóa may trang phục hóa trang nghiệp vụ phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
13/06/2025 13:43
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá hàng hóa may trang phục hóa trang nghiệp vụ phục vụ công tác với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:04
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TKT
05/06/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa 02 phòng học tại số 16 Trấn Vũ và ngõ 1B Hoàng Hoa Thám với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:28
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, trang bị phòng thực hành đa năng tin học, ngoại ngữ thuộc Bộ Tư lệnh Cảnh vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DUY LÂM
21/08/2026 15:00
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phòng chống lụt bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP
14/08/2026 08:08
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa doanh trại 16 Trấn Vũ, chuồng động vật nghiệp vụ số 21 Ngọc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI MINH NHẬT
05/08/2026 15:48
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải TBMT Mua sắm, trang bị phòng thực hành đa năng tin học, ngoại ngữ thuộc Bộ Tư lệnh Cảnh vệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 09:17
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa doanh trại 16 Trấn Vũ, chuồng động vật nghiệp vụ số 21 Ngọc Hà với 1 gói thầu.
31/07/2026 18:15
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị X-quang y tế và kiểm xạ khu vực làm việc với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:45
Bộ tư lệnh cảnh vệ công bố kết quả gói thầu Mua trang phục thể thao phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THI
29/07/2026 16:39
Bộ tư lệnh cảnh vệ đăng tải KHLCNT Mua trang phục thể thao phục vụ công tác với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ đã đăng tải 206 KHLCNT, trong đó có 348 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ đã đăng tải 121 TBMT trong 120 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 110 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ đã đăng tải 237 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ có quan hệ với 207 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ có quan hệ với 40 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh cảnh vệ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)