Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 193 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 532 gói thầu, trong đó có 150 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 154 gói (với 159 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 376 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 242 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 154 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,76%, Xây lắp 13,21%, Tư vấn 3,77%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.093.052.372.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.897.256.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,76%, Xây lắp 13,21%, Tư vấn 3,77%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.093.052.372.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.897.256.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 150 KHLCNT trong đó có 150 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 131 TBMT trong đó tự mời thầu 131 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
22/11/2022 19:31
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÀ THÀNH
22/11/2022 19:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xăng dầu Dầu khí PVOIL Hải Phòng
14/11/2022 10:00
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sản xuất, cung cấp trang bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TRƯỜNG PHÁT
11/11/2022 20:07
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, đồng bộ phương tiện đo cho Trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại và dịch vụ Hoàng Giang
08/11/2022 09:31
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua máy móc, thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG PHẨM NGỌC MAI
16/10/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán báo cáo quyết toán của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
14/10/2022 16:01
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật cho khí tài, trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRAVIET JAPAN
29/09/2022 09:37
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
26/09/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Kinh phí mua vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành Doanh trại năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng với 3 gói thầu.
26/09/2022 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÀ THÀNH
22/11/2022 19:31
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÀ THÀNH
22/11/2022 19:24
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xăng dầu Dầu khí PVOIL Hải Phòng
14/11/2022 10:00
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sản xuất, cung cấp trang bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TRƯỜNG PHÁT
11/11/2022 20:07
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, đồng bộ phương tiện đo cho Trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại và dịch vụ Hoàng Giang
08/11/2022 09:31
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua máy móc, thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG PHẨM NGỌC MAI
16/10/2022 15:24
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán báo cáo quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
14/10/2022 16:01
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật cho khí tài, trang bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRAVIET JAPAN
29/09/2022 09:37
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
26/09/2022 15:15
Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Kinh phí mua vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành Doanh trại năm 2022 với 3 gói thầu.
26/09/2022 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
22/11/2022 19:31
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÀ THÀNH
22/11/2022 19:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xăng dầu Dầu khí PVOIL Hải Phòng
14/11/2022 10:00
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sản xuất, cung cấp trang bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TRƯỜNG PHÁT
11/11/2022 20:07
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, đồng bộ phương tiện đo cho Trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại và dịch vụ Hoàng Giang
08/11/2022 09:31
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua máy móc, thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG PHẨM NGỌC MAI
16/10/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán báo cáo quyết toán của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
14/10/2022 16:01
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật cho khí tài, trang bị của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRAVIET JAPAN
29/09/2022 09:37
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành doanh trại của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
26/09/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Kinh phí mua vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành Doanh trại năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng với 3 gói thầu.
26/09/2022 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 193 KHLCNT, trong đó có 532 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 159 TBMT trong 154 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 131 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 376 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 376 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 242 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Pháo Binh/ Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mối quan hệ nào cũng có ý nghĩa cả. Bởi ngay cả khi nó không mang lại cho bạn thứ bạn muốn, nó cũng sẽ chỉ cho bạn thấy thứ mà bạn không muốn "
Phan Ý Yên