Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 223 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 225 gói thầu, trong đó có 221 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.245.015.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.896.339.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.245.015.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.896.339.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 342 KHLCNT trong đó có 223 KHLCNT tự đăng tải, có 119 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật ngành TTG năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 07:35
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ Hội thi tàu tốt, Hội thao huấn luyện tàu Hải đội Dân quân thường trực năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:51
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ Hội thi tàu tốt, Hội thao huấn luyện tàu Hải đội Dân quân thường trực năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:48
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa trang bị kỹ thuật Khí tài điện tử với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:13
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ công tác nghiệp vụ ngành Thông tin năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:12
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện ngành CH-CN năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:45
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư an toàn tàu bảo đảm cho các đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, thiết bị sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý cứu hộ, cứu nạn với 1 gói thầu.
21/08/2025 16:17
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa, huấn luyện hóa học với 1 gói thầu.
30/06/2025 10:22
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua báo, tạp chí quý 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:34
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ công tác huấn luyện binh chủng năm 2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:22
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua ắc quy khởi động các loại kết hợp cung cấp nguồn dự trữ cho trang thiết bị kỹ thuật năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:44
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư kỹ thuật sửa chữa trang bị hệ động lực tàu thủy với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:47
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa nhà làm việc Cơ quan S1, Nhà hội trường S2, Nhà truyền thống S3 của BTL Vùng với 1 gói thầu.
26/05/2025 08:58
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang bị hệ động lực tàu thủy với 1 gói thầu.
22/05/2025 15:23
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư hàng hóa phục vụ công tác vận tải năm 2025 với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:36
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư dự phòng, thay thế, sửa chữa động cơ Diezel tàu thủy năm 2025 với 1 gói thầu.
21/05/2025 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo đảm kỹ thuật ngành TTG năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 07:35
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ Hội thi tàu tốt, Hội thao huấn luyện tàu Hải đội Dân quân thường trực năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:51
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ Hội thi tàu tốt, Hội thao huấn luyện tàu Hải đội Dân quân thường trực năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:48
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa trang bị kỹ thuật Khí tài điện tử với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:13
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ công tác nghiệp vụ ngành Thông tin năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:12
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ công tác huấn luyện ngành CH-CN năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:45
Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư an toàn tàu bảo đảm cho các đơn vị năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã đăng tải 223 KHLCNT, trong đó có 225 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã đăng tải 12 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng 3 Hải quân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ không bao giờ hạnh phúc nếu bạn tiếp tục tìm kiếm thành phần của hạnh phúc. Bạn sẽ không bao giờ sống nếu bạn vẫn tìm kiếm ý nghĩa của cuộc đời. "
Albert Camus