Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 352 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 326 gói thầu, trong đó có 348 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 139 gói (với 150 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 317 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,99 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,67%, Xây lắp 7,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 219.192.749.634 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 210.481.107.106 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,99 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,67%, Xây lắp 7,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 219.192.749.634 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 210.481.107.106 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 430 KHLCNT trong đó có 275 KHLCNT tự đăng tải, có 155 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 176 TBMT trong đó tự mời thầu 150 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAMA STEEL
28/08/2026 08:32
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC LAM HỒNG
27/08/2026 15:32
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức tiệc chiêu đãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN QUÂN
26/08/2026 14:22
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu tàu chính quy, mẫu mực với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu In ấn, gia công pano, khẩu hiệu tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Ngày cách mạng tháng tám thành công, Ngày Quốc khánh nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, 28 năm Ngày truyền thống Cảnh sát biển Việt Nam và Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAMA STEEL
25/08/2026 15:13
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT In sổ nghiệp vụ pháp luật, mua sắm văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang, bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ HỒNG MAI
25/08/2026 09:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản chuyên dùng Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ HỮU LUÂN
25/08/2026 09:43
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Tổ chức tiệc chiêu đãi với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:55
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu In ấn và mua vật tư văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI MAI LONG
24/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị huấn luyện.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHU THỊ VÂN
08/07/2025 15:15
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa trang bị ngành KTĐT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TAM SƠN
27/06/2025 14:55
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo quản, bảo dưỡng trang thiết bị huấn luyện với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:43
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản chuyên dùng - Tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHU THỊ VÂN
26/06/2025 09:27
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị chuyên dùng - Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ VĂN SINH
24/06/2025 14:53
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu, đấu thầu nâng cao năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC VIỆT
24/06/2025 07:28
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua bạt che trang bị kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
23/06/2025 15:38
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa xuồng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH MINH HIẾU
23/06/2025 13:52
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Hệ thống đường ống nước PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KHÁNH LINH
20/06/2025 14:25
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản chuyên dùng - Tàu thuyền với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAMA STEEL
28/08/2026 08:32
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC LAM HỒNG
27/08/2026 15:32
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức tiệc chiêu đãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN QUÂN
26/08/2026 14:22
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu tàu chính quy, mẫu mực với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu In ấn, gia công pano, khẩu hiệu tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Ngày cách mạng tháng tám thành công, Ngày Quốc khánh nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, 28 năm Ngày truyền thống Cảnh sát biển Việt Nam và Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAMA STEEL
25/08/2026 15:13
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT In sổ nghiệp vụ pháp luật, mua sắm văn phòng phẩm với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang, bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ HỒNG MAI
25/08/2026 09:56
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản chuyên dùng Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ HỮU LUÂN
25/08/2026 09:43
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đăng tải KHLCNT Tổ chức tiệc chiêu đãi với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:55
Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu In ấn và mua vật tư văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI MAI LONG
24/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 352 KHLCNT, trong đó có 326 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 150 TBMT trong 139 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 150 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 317 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 317 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 202 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi khi cần tìm một ai đó để trò chuyện tâm tình mới phát hiện ra có những người không thể tìm, có những người không nên tìm và còn có những người tìm không thấy. "
Hòa Hỏa