Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 406 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 402 gói thầu, trong đó có 405 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 398 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 342 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 10,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 288.362.096.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.000.855.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 10,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 288.362.096.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 285.000.855.668 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 409 KHLCNT trong đó có 405 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 67 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng bãi tập thể lực ngoài trời của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNASPORTS VIỆT NAM
25/11/2022 14:49
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bạt che trang bị kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
22/11/2022 15:21
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa kho xăng dầu dã chiến Hải đoàn 11 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ BÁCH VIỆT
08/11/2022 17:09
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng trạm và lắp đặt hệ thống lọc nước tinh khiết đóng chai của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại dịch vụ Vĩnh Xuyên
03/11/2022 16:00
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tích phích ấm chén của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
01/11/2022 10:10
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ sinh hoạt và làm việc năm 2022 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỖ MINH ĐỨC
07/10/2022 15:35
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ hống báo cháy tự động dẫy nhà S4, S5 cơ quan BTLVCSB1 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀNG AN
21/09/2022 16:29
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn phục vụ công tác bảo quản thường xuyên tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sơn Hải Phòng
16/09/2022 09:27
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ắc quy của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
16/09/2022 08:41
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải TBMT Mua bạt che trang bị kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng bãi tập thể lực ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNASPORTS VIỆT NAM
25/11/2022 14:49
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua bạt che trang bị kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
22/11/2022 15:21
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa kho xăng dầu dã chiến Hải đoàn 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ BÁCH VIỆT
08/11/2022 17:09
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Xây dựng trạm và lắp đặt hệ thống lọc nước tinh khiết đóng chai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VPN, Công ty TNHH sản xuất thương mại dịch vụ Vĩnh Xuyên
03/11/2022 16:00
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tích phích ấm chén.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
01/11/2022 10:10
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ sinh hoạt và làm việc năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỖ MINH ĐỨC
07/10/2022 15:35
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố KQMT gói thầu Mua bạt che trang bị kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 08:15
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố KQMT gói thầu Xây dựng trạm và lắp đặt hệ thống lọc nước tinh khiết đóng chai với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 16:22
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố KQMT gói thầu Mua sắm tích phích ấm chén với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 09:30
Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ hống báo cháy tự động dẫy nhà S4, S5 cơ quan BTLVCSB1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀNG AN
21/09/2022 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng bãi tập thể lực ngoài trời của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNASPORTS VIỆT NAM
25/11/2022 14:49
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bạt che trang bị kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
22/11/2022 15:21
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa kho xăng dầu dã chiến Hải đoàn 11 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ BÁCH VIỆT
08/11/2022 17:09
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng trạm và lắp đặt hệ thống lọc nước tinh khiết đóng chai của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại dịch vụ Vĩnh Xuyên
03/11/2022 16:00
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tích phích ấm chén của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
01/11/2022 10:10
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ sinh hoạt và làm việc năm 2022 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GỖ MINH ĐỨC
07/10/2022 15:35
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ hống báo cháy tự động dẫy nhà S4, S5 cơ quan BTLVCSB1 của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀNG AN
21/09/2022 16:29
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn phục vụ công tác bảo quản thường xuyên tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sơn Hải Phòng
16/09/2022 09:27
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ắc quy của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HẢI PHÒNG
16/09/2022 08:41
Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải TBMT Mua bạt che trang bị kỹ thuật của chủ đầu tư Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 406 KHLCNT, trong đó có 402 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 66 TBMT trong 59 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã đăng tải 398 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 398 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 342 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 126 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cả cuộc đời chỉ là một khoảng khắc giữa thời gian. Nó là nghĩa vụ của ta, vậy nên hãy sử dụng nó, đừng dùng sai nó. "
Plutarch
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".