Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.450.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.450.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
24/09/2025 16:08
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
15/09/2025 11:16
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2025 16:21
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Trồng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn năm 2025-2034.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SAO MAI TÂN THÀNH
08/08/2025 14:56
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2025 11:48
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Trồng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn năm 2025-2034 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2025 17:00
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030 của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:32
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:19
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn 2025-2034 của Ban Quản lý Rừng phòng hộ của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 15:58
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ bảo hộ, dụng cụ phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC PHƯƠNG ĐÔNG
03/02/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030 với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:32
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030 với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:19
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn 2025-2034 của Ban Quản lý Rừng phòng hộ với 4 gói thầu.
01/07/2025 15:58
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua đồ bảo hộ, dụng cụ phòng cháy, chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC PHƯƠNG ĐÔNG
03/02/2025 11:41
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn cho lực lượng tham gia chữa cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỬU HẠN KIỀU AN
03/02/2025 10:59
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua máy đo đạc định vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẮC ĐỊA SÀI GÒN
14/01/2025 09:18
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA
14/01/2025 09:03
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa, dịch vụ thực hiện Phương án phòng cháy, chữa cháy rừng mùa khô 2024-2025 của Ban Quản lý Rừng phòng hộ với 4 gói thầu.
02/01/2025 14:54
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục và máy móc thiết bị hỗ trợ cho lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 của Ban quản lý Rừng phòng hộ với 3 gói thầu.
13/10/2024 21:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
24/09/2025 16:08
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân Viện điều tra Quy hoạch rừng Nam Bộ
15/09/2025 11:16
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2025 16:21
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Trồng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn năm 2025-2034.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SAO MAI TÂN THÀNH
08/08/2025 14:56
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Tư vấn Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2025 11:48
BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải TBMT Trồng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn năm 2025-2034 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2025 17:00
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Phương án quản lý rừng bền vững của Ban Quản lý rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu, giai đoạn 2020-3030 của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:32
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Đề án du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí trong rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 16:19
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế cho các dự án chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác giai đoạn 2025-2034 của Ban Quản lý Rừng phòng hộ của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 4 gói thầu.
01/07/2025 15:58
Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ bảo hộ, dụng cụ phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGỌC PHƯƠNG ĐÔNG
03/02/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL Rừng phòng hộ tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao con người phải sống? Em không nên hỏi tại sao con người phải sống, mà nên hỏi là con người phải làm thế nào mới có thể sống, mới có thể sống thật tốt. "
Tiên Chanh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"