Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 142 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 132 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 82 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,29%, Xây lắp 52,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.098.973.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.644.899.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,29%, Xây lắp 52,94%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.098.973.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.644.899.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 82 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công và lắp đặt hệ thống PCCC thuộc dự án: Cải tạo nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG BẰNG GROUP
31/08/2022 16:53
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện đầu tư thuộc Dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 5 gói thầu.
22/08/2022 13:28
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TÂN KHÁNH HÀ
16/08/2022 14:16
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
01/08/2022 10:58
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
23/06/2022 17:26
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
23/06/2022 17:02
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
10/06/2022 15:32
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT May đồng phục năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/06/2022 15:48
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/12/2021 12:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/11/2021 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công và lắp đặt hệ thống PCCC thuộc dự án: Cải tạo nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG BẰNG GROUP
31/08/2022 16:53
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện đầu tư thuộc Dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 5 gói thầu.
22/08/2022 13:28
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TÂN KHÁNH HÀ
16/08/2022 14:16
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính với 1 gói thầu.
01/08/2022 10:58
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ HPi Việt Nam
23/06/2022 17:26
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu May đồng phục năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
23/06/2022 17:02
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
10/06/2022 15:32
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
22/02/2022 17:53
Bưu điện tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2022 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công và lắp đặt hệ thống PCCC thuộc dự án: Cải tạo nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG BẰNG GROUP
31/08/2022 16:53
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện đầu tư thuộc Dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 5 gói thầu.
22/08/2022 13:28
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TÂN KHÁNH HÀ
16/08/2022 14:16
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe xã hội vận chuyển hàng Bưu chính của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
01/08/2022 10:58
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
23/06/2022 17:26
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
23/06/2022 17:02
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị bổ sung máy SmartPost phục vụ triển khai dịch vụ chi trả lương hưu, thu tiền điện, thu thế tại Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
10/06/2022 15:32
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT May đồng phục năm 2022 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/06/2022 15:48
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Bưu điện tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/12/2021 12:36
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
20/11/2021 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 93 KHLCNT, trong đó có 171 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 142 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 142 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 132 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hòa bình là điều mà con người ai cũng muốn, và hòa bình có thể đến với nhân loại thông qua trẻ nhỏ. "
Maria Montessori