Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,00%, Xây lắp 92,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.121.887.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.229.124.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,00%, Xây lắp 92,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.121.887.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.229.124.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (4)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH QUÂN
20/08/2026 11:43
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị-BC Cầu Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
20/08/2026 11:39
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong giai đoạn thực hiện dự án- BC Cầu Đồng với 4 gói thầu.
20/08/2026 11:35
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Minh Nhật
20/08/2026 11:07
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT Bưu cục Cầu Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH QUÂN
20/08/2026 10:57
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu trong giai đoan chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:48
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Cầu Đông.
20/08/2026 10:10
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công Xây dựng Công Trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG BÌNH MINH HÀ TĨNH
11/08/2026 11:44
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
11/08/2026 11:39
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong giai đoạn thực hiện dự án BĐ TT Vũ Quang với 4 gói thầu.
11/08/2026 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Xây lắp Thương mại và dịch vụ Minh Quân
17/04/2025 10:37
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP CÔNG TRÌNH MIỀN TRUNG
27/02/2025 10:22
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 5 nhà thầu tham gia.
16/10/2024 15:36
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:57
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2024 11:33
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2024 15:40
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Cải tạo nâng cấp mở rộng Bưu điện huyện Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
30/09/2024 10:56
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÒA CƯỜNG PHÁT
30/08/2024 10:45
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN BẢO THẮNG
30/08/2024 10:40
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng Cải tạo nâng cấp mở rộng Bưu điện huyện Kỳ Anh với 1 nhà thầu tham gia.
20/08/2024 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH QUÂN
20/08/2026 11:43
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị-BC Cầu Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
20/08/2026 11:39
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong giai đoạn thực hiện dự án- BC Cầu Đồng với 4 gói thầu.
20/08/2026 11:35
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Minh Nhật
20/08/2026 11:07
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT Bưu cục Cầu Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY LẮP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH QUÂN
20/08/2026 10:57
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu trong giai đoan chuẩn bị đầu tư với 2 gói thầu.
20/08/2026 10:48
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Cầu Đông.
20/08/2026 10:10
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công Xây dựng Công Trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG BÌNH MINH HÀ TĨNH
11/08/2026 11:44
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
11/08/2026 11:39
Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong giai đoạn thực hiện dự án BĐ TT Vũ Quang với 4 gói thầu.
11/08/2026 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 25 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tha thứ là điều mà chúng ta nên học nhất. Đó là cách thức duy nhất để chúng ta chuộc lại lỗi lầm. Tha thứ cho những điều không tốt đẹp của thế giới, tha thứ cho người khác vì những tổn thương họ gây ra cho ta, tha thứ cho những tính xấu, như thế mới khiến cho tâm hồn lúc nào cũng được thoải mái. "
Dịch Phấn Hàn