Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 57 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 21 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 183 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 137 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.413.276.261 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.879.451.775 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.413.276.261 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.879.451.775 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi như sau:
- Là chủ đầu tư của 57 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 111 KHLCNT trong đó có 98 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
17/08/2026 10:51
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu May đồng phục trang bị cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
04/08/2026 09:06
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
03/08/2026 17:23
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐỊNH
03/08/2026 17:21
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
03/08/2026 17:17
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC THÁI KON TUM
03/08/2026 17:11
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ TIẾN PHÁT
03/08/2026 17:07
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐỊNH
03/08/2026 17:05
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC THÁI KON TUM
03/08/2026 17:01
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG FNY
03/08/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV và nhân viên thuê khoán năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ MINH QUANG
27/06/2025 09:23
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV và nhân viên thuê khoán năm 2025. với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:46
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho CBCNV năm 2025 với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:03
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp điểm BĐ-VHX tại huyện Sơn Tịnh, Tp.Quảng Ngãi và Thị xã Đức Phổ, Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:55
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, mở rộng trung tâm khai thác vận chuyển Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi với 3 gói thầu.
13/12/2024 08:53
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ 2024 cho CBCNV và nhân viên thuê khoán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ MINH QUANG
26/11/2024 15:15
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH một thành viên Đất Thăng Long
22/10/2024 14:38
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Bưu điện tỉnh, nhà Garaxe và Bưu cục 80 Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
22/10/2024 13:47
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho CBCNV năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY MAY NHÀ BÈ CÔNG TY CỔ PHẦN
17/10/2024 16:36
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố KQMT gói thầu Khám sức khỏe định kỳ 2024 cho CBCNV và nhân viên thuê khoán với 6 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
17/08/2026 10:51
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu May đồng phục trang bị cho CBCNV-NLĐ Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
04/08/2026 09:06
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
03/08/2026 17:23
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐỊNH
03/08/2026 17:21
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
03/08/2026 17:17
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC THÁI KON TUM
03/08/2026 17:11
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ TIẾN PHÁT
03/08/2026 17:07
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐỊNH
03/08/2026 17:05
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC THÁI KON TUM
03/08/2026 17:01
Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG FNY
03/08/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải 110 KHLCNT, trong đó có 183 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi đã đăng tải 158 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 137 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Quảng Ngãi có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.