Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 157 gói (với 158 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,87%, Xây lắp 42,41%, Tư vấn 7,59%, Phi tư vấn 6,96%, Hỗn hợp 3,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 221.155.021.493 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 202.690.960.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,87%, Xây lắp 42,41%, Tư vấn 7,59%, Phi tư vấn 6,96%, Hỗn hợp 3,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 221.155.021.493 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 202.690.960.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 57 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
14/08/2026 15:11
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IVT
14/08/2026 15:07
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DUYÊN HẢI
10/08/2026 08:58
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn khảo sát, lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH THUỶ BỘ XUÂN PHÚ
15/07/2026 09:23
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng theo Quy định số 145-QĐ/TW của Bộ Chính trị và lớp bồi dưỡng chuyên đề theo Kế hoạch số 30-KH/ĐU của Đảng ủy Bộ Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chiến lược, bồi dưỡng cán bộ xây dựng
10/07/2026 15:31
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng theo Quy định số 145-QĐ/TW của Bộ Chính trị và lớp bồi dưỡng chuyên đề theo Kế hoạch số 30-KH/ĐU của Đảng ủy Bộ Xây dựng với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:38
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư: Sửa chữa lớn tàu C ng vụ 07 của Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
24/06/2026 11:15
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Sơn Dương năm 2027 với 2 gói thầu.
24/06/2026 10:24
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Trang cấp
đồng phục cho
| công chức năm
2026 của Cảng
vụ Hàng hải
Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY MAY NHÀ BÈ - CÔNG TY CỔ PHẦN
23/06/2026 09:11
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Khám sức
khỏe định kỳ
năm 2026 cho
công chức,
người lao động
thuộc Cảng vụ
Hàng hải Hà
Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh
17/06/2026 12:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07:
Tư vấn kiểm
toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
30/12/2025 14:10
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH THUỶ BỘ XUÂN PHÚ
19/08/2025 08:56
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Phong Nha 01 thuộc Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh với 6 gói thầu.
19/08/2025 08:54
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DUYÊN HẢI
18/06/2025 10:06
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HÀNG HẢI THƯƠNG MẠI
13/05/2025 13:54
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc
09/05/2025 09:19
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Phong Nha 01 thuộc Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh với 6 gói thầu.
05/05/2025 11:09
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:.
Bảo trì Hệ thống
giám sát và điều
phối giao thông
hàng hải (VTS)
Sơn Dương năm
2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN HOÀNG MINH PHÁT
15/04/2025 13:13
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05:.
Bảo trì Hệ thống
giám sát và điều
phối giao thông
hàng hải (VTS)
Sơn Dương năm
2025. với 3 nhà thầu tham gia.
13/03/2025 10:45
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 05:.
Bảo trì Hệ thống
giám sát và điều
phối giao thông
hàng hải (VTS)
Sơn Dương năm
2025. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
14/08/2026 15:11
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IVT
14/08/2026 15:07
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DUYÊN HẢI
10/08/2026 08:58
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn khảo sát, lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH THUỶ BỘ XUÂN PHÚ
15/07/2026 09:23
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng theo Quy định số 145-QĐ/TW của Bộ Chính trị và lớp bồi dưỡng chuyên đề theo Kế hoạch số 30-KH/ĐU của Đảng ủy Bộ Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Học viện Chiến lược, bồi dưỡng cán bộ xây dựng
10/07/2026 15:31
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Tổ chức đào tạo, bồi dưỡng theo Quy định số 145-QĐ/TW của Bộ Chính trị và lớp bồi dưỡng chuyên đề theo Kế hoạch số 30-KH/ĐU của Đảng ủy Bộ Xây dựng với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:38
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư: Sửa chữa lớn tàu C ng vụ 07 của Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
24/06/2026 11:15
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư: Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Sơn Dương năm 2027 với 2 gói thầu.
24/06/2026 10:24
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Trang cấp
đồng phục cho
| công chức năm
2026 của Cảng
vụ Hàng hải
Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY MAY NHÀ BÈ - CÔNG TY CỔ PHẦN
23/06/2026 09:11
Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Khám sức
khỏe định kỳ
năm 2026 cho
công chức,
người lao động
thuộc Cảng vụ
Hàng hải Hà
Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh
17/06/2026 12:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 109 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đã đăng tải 158 TBMT trong 157 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 135 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Hà Tĩnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Số phận chẳng là gì hơn ngoài những việc được thực hiện trong một trạng thái tồn tại trước đó. "
Ralph Waldo Emerson