Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 201 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 399 gói thầu, trong đó có 193 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 110 gói (với 121 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 211 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 181 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 175 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,83%, Xây lắp 16,53%, Tư vấn 9,92%, Phi tư vấn 53,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 216.253.715.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 211.684.899.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,83%, Xây lắp 16,53%, Tư vấn 9,92%, Phi tư vấn 53,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 216.253.715.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 211.684.899.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 236 KHLCNT trong đó có 182 KHLCNT tự đăng tải, có 54 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 128 TBMT trong đó tự mời thầu 118 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
07/08/2026 08:56
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT HÀNG HẢI VSHIP
07/08/2026 08:52
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn Ca nô Công vụ - 03 (SG.5441) năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
07/08/2026 08:47
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ Đại diện Hiệp Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ TRÍ VIỆT
03/08/2026 13:41
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ Đại diện Hiệp Phước với 1 gói thầu.
03/08/2026 13:37
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức và người lao động của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 08:48
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức và người lao động của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 16:34
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
03/07/2026 15:41
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
03/07/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUÂN BẢO
25/12/2025 16:06
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TUẤN ĐẠI PHÁT
28/11/2025 11:19
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo dưỡng hệ thống phòng cháy, chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY V.H.T
04/11/2025 14:35
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị cho phòng họp khánh tiết của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ THÔNG MINH
26/06/2025 17:23
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
24/06/2025 09:17
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị cho phòng họp khánh tiết của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:08
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng khánh tiết, lăn sơn mặt trước một phần hành lang tầng 2 và phòng Phó Giám đốc mới tại Văn phòng Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:10
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
17/06/2025 15:58
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
17/06/2025 15:52
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị: Lập dự toán Bảo trì Hệ thống giám sát và điều phối giao thông hàng hải (VTS) Sài Gòn - Vũng Tàu năm 2026 với 3 gói thầu.
17/06/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
07/08/2026 08:56
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT HÀNG HẢI VSHIP
07/08/2026 08:52
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn Ca nô Công vụ - 03 (SG.5441) năm 2026 của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
07/08/2026 08:47
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ Đại diện Hiệp Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ TRÍ VIỆT
03/08/2026 13:41
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ Đại diện Hiệp Phước với 1 gói thầu.
03/08/2026 13:37
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức và người lao động của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 08:48
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức và người lao động của Cảng vụ Hàng hải Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 16:34
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
03/07/2026 15:41
Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
03/07/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 201 KHLCNT, trong đó có 399 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 121 TBMT trong 110 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 118 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 211 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 211 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)