Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.223.688.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.817.810.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.223.688.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.817.810.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc
04/09/2022 20:43
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 15:14
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
28/07/2022 11:03
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
18/02/2022 10:10
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2022 11:17
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
20/01/2022 10:14
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
12/01/2022 14:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 13:49
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 5 gói thầu.
31/12/2021 12:31
Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
31/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc
04/09/2022 20:43
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT BIỂN S.TECH
26/08/2022 09:34
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2022 15:16
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 15:14
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
28/07/2022 11:03
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT BIỂN S.TECH
25/02/2022 09:48
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LITEUP
18/02/2022 10:10
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG STV VIỆT NAM
18/02/2022 10:01
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 10:02
Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đăng tải TBMT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải miền Bắc
04/09/2022 20:43
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 15:14
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 05 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
28/07/2022 11:03
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
18/02/2022 10:10
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2022 11:17
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
20/01/2022 10:14
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 4 gói thầu.
12/01/2022 14:18
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 13:49
Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế với 5 gói thầu.
31/12/2021 12:31
Chủ đầu tư Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn trụ sở Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế.
31/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người sinh ra tự do, và ở bất cứ đâu anh ta cũng bị xiềng xích. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.