Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.007.514.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.739.341.267 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.007.514.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.739.341.267 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 14:55
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:56
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
24/08/2026 15:15
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
20/08/2026 16:39
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026 với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:35
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
11/08/2026 17:41
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 16:59
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu an toàn thực phẩm năm 2026 với 2 gói thầu.
06/08/2026 15:29
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu an toàn thực phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
16/09/2025 14:50
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục ATVSTP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AZ
05/09/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội” năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ 3S
19/07/2024 10:06
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội” năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2024 11:07
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội” năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 10:48
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
09/07/2024 10:20
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
09/07/2024 10:19
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT “Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội” năm 2024 với 3 gói thầu.
05/07/2024 09:55
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
29/05/2024 16:29
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu thực phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2024 15:36
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
10/05/2024 15:05
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ KHÁNH HỒNG
10/05/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 14:55
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:56
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
24/08/2026 15:15
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
20/08/2026 16:39
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Đào tạo cấp chứng chỉ kĩ thuật lấy mẫu kiểm nghiệm ATTP năm 2026 với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:35
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
11/08/2026 17:41
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 16:59
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu an toàn thực phẩm năm 2026 với 2 gói thầu.
06/08/2026 15:29
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị xét nghiệm mẫu an toàn thực phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
16/09/2025 14:50
Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục ATVSTP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AZ
05/09/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đã đăng tải 25 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục An toàn vệ sinh thực phẩm Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có nơi ẩn náu tuyệt vời, đó là gia đình. Tôi có mối quan hệ tuyệt vời với anh chị em của tôi; điều này khiến tôi cảm thấy mình luôn biết mình thuộc về nơi đâu. "
Jose Carreras
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.