Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.398.857.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.072.490.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.398.857.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.072.490.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Thực hiện quan trắc cảnh báo môi trường để phòng, chống dịch bệnh trong
nuôi trồng thủy sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học công nghệ Năng lượng và Môi trường
07/08/2026 19:19
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua hoá chất sát trùng và diệt côn trùng năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 15:18
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Thực hiện phân tích thử nghiệm thức ăn chăn nuôi, thuỷ sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ GIÁM ĐỊNH VINACERT
07/08/2026 11:12
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Mua hoá chất sát trùng và diệt côn trùng năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:17
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Thực hiện phân tích thử nghiệm thức ăn chăn nuôi, thuỷ sản năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:04
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Thực hiện quan trắc cảnh báo môi trường để phòng, chống dịch bệnh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2026 với 1 gói thầu.
30/06/2026 17:34
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Cung cấp cá giống cho Lễ phát động thả cá tái tạo nguồn lợi thuỷ sản Hưởng ứng 67 năm ngày truyền thống ngành Thuỷ sản Việt Nam (01/04/1959-01/04/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thủy sản
06/04/2026 16:21
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Cung cấp cá giống cho Lễ phát động thả cá tái tạo nguồn lợi thuỷ sản Hưởng ứng 67 năm ngày truyền thống ngành Thuỷ sản Việt Nam (01/04/1959 - 01/4/2026) với 1 gói thầu.
20/03/2026 16:18
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất tiêu độc khử trùng cấp cho các xã, phường thực hiện phòng, chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM
16/12/2025 10:12
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua hoá chất tiêu độc khử trùng cấp cho các xã, phường thực hiện phòng, chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho đàn chó, mèo trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
13/08/2025 08:24
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho đàn chó, mèo trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 08:07
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho đàn chó, mèo trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 16:49
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Dại cho đàn chó, mèo trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:16
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho đàn gia súc trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
13/12/2024 16:09
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho đàn gia súc trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 14:32
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho đàn gia súc trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 16:08
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho đàn gia súc trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2024 với 1 gói thầu.
07/11/2024 16:29
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT “Mua vắc xin tiêm phòng định kỳ năm 2024” trên địa bàn tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/04/2024 11:08
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT “Mua vắc xin tiêm phòng định kỳ năm 2024” trên địa bàn tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
24/04/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Thực hiện quan trắc cảnh báo môi trường để phòng, chống dịch bệnh trong
nuôi trồng thủy sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học công nghệ Năng lượng và Môi trường
07/08/2026 19:19
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua hoá chất sát trùng và diệt côn trùng năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 15:18
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Thực hiện phân tích thử nghiệm thức ăn chăn nuôi, thuỷ sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ GIÁM ĐỊNH VINACERT
07/08/2026 11:12
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Mua hoá chất sát trùng và diệt côn trùng năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:17
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Thực hiện phân tích thử nghiệm thức ăn chăn nuôi, thuỷ sản năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:04
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Thực hiện quan trắc cảnh báo môi trường để phòng, chống dịch bệnh trong nuôi trồng thuỷ sản năm 2026 với 1 gói thầu.
30/06/2026 17:34
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Cung cấp cá giống cho Lễ phát động thả cá tái tạo nguồn lợi thuỷ sản Hưởng ứng 67 năm ngày truyền thống ngành Thuỷ sản Việt Nam (01/04/1959-01/04/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thủy sản
06/04/2026 16:21
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải KHLCNT Cung cấp cá giống cho Lễ phát động thả cá tái tạo nguồn lợi thuỷ sản Hưởng ứng 67 năm ngày truyền thống ngành Thuỷ sản Việt Nam (01/04/1959 - 01/4/2026) với 1 gói thầu.
20/03/2026 16:18
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất tiêu độc khử trùng cấp cho các xã, phường thực hiện phòng, chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM
16/12/2025 10:12
Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đăng tải TBMT Mua hoá chất tiêu độc khử trùng cấp cho các xã, phường thực hiện phòng, chống dịch bệnh Dịch tả lợn Châu Phi trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đã đăng tải 18 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi, Thú y và Thủy sản có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm