Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.422.522.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.213.201.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.422.522.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.213.201.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
17/04/2026 18:02
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2026 09:03
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026 với 5 gói thầu.
18/03/2026 16:15
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
03/11/2025 08:30
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2025 14:01
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
13/10/2025 14:12
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Xét nghiệm giám sát lưu hành vi rút gây bệnh Dịch tả lợn Châu Phi với 1 gói thầu.
06/10/2025 17:43
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM
01/10/2025 10:04
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2025 09:14
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025 với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET, CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
17/04/2025 09:59
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 1 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
12/03/2025 15:02
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 1 năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/03/2025 14:50
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
27/02/2025 14:46
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vắc xin Dịch tả lợn Châu Phi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/12/2024 11:15
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua bổ sung vắc xin Dịch tả lợn Châu Phi năm 2024 với 1 gói thầu.
26/11/2024 15:59
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua cá giống các loại đợt 2 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ĐÀO TẠO, NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN THỦY SẢN
29/08/2024 11:23
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 2 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM
23/08/2024 11:23
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin, hóa chất phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm - đợt 2 năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/08/2024 15:43
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Gói thầu mua cá giống các loại đợt 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
15/08/2024 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
17/04/2026 18:02
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2026 09:03
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua vắc xin, hoá chất khử trùng phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm đợt 1 năm 2026 với 5 gói thầu.
18/03/2026 16:15
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
03/11/2025 08:30
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2025 14:01
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua vắc xin tiêm phòng bệnh gia súc, gia cầm đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
13/10/2025 14:12
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Xét nghiệm giám sát lưu hành vi rút gây bệnh Dịch tả lợn Châu Phi với 1 gói thầu.
06/10/2025 17:43
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BBE VIỆT NAM
01/10/2025 10:04
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2025 09:14
Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất phun khử trùng phòng, chống bệnh Dịch tả lợn Châu Phi năm 2025 với 1 gói thầu.
03/09/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Công chúng có sự tò mò không thể thỏa mãn muốn biết mọi chuyện, trừ chuyện đáng biết. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.