Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.913.264.273 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.633.544.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.913.264.273 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.633.544.273 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT ỨNG DỤNG ADB
22/07/2026 11:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2026” với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:07
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh
thuỷ sản năm 2026” với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:00
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Triển khai cung cấp-lắp đặt hệ thống hội nghị truyền hình cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/12/2025 09:50
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Triển khai cung cấp-lắp đặt hệ thống hội nghị truyền hình cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang với 1 gói thầu.
02/12/2025 16:59
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG TRUNG
01/10/2025 17:21
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUY HOẠCH SEN VÀNG
01/10/2025 17:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT AN AN
01/10/2025 17:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa Chi cục chăn nuôi và Thú y An Giang với 5 gói thầu.
01/10/2025 16:50
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gối thầu số 04: Mua vắc xin và hoá chất phòng chống dịch bệnh trên gia súc, gia cầm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
22/09/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua nguyên liệu, hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh thủy sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT ỨNG DỤNG ADB
27/03/2025 10:32
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu, hoá chất phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2025 với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:49
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm tủ an toàn sinh học cấp 2 phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2024 với 3 gói thầu.
10/10/2024 09:00
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG TÀI PHÁT
22/05/2024 09:46
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG TRUNG
22/05/2024 09:43
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc thú y và vacxin cho phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
14/05/2021 15:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc thú y và vacxin cho phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2021 14:31
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc thú y và vacxin cho phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2021 08:43
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thuốc thú y và vacxin cho phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2021 với 4 gói thầu.
06/03/2021 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT ỨNG DỤNG ADB
22/07/2026 11:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh thuỷ sản năm 2026” với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:07
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua nguyên liệu và hóa chất phục vụ xét nghiệm bệnh
thuỷ sản năm 2026” với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:00
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Triển khai cung cấp-lắp đặt hệ thống hội nghị truyền hình cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/12/2025 09:50
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Triển khai cung cấp-lắp đặt hệ thống hội nghị truyền hình cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang với 1 gói thầu.
02/12/2025 16:59
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG TRUNG
01/10/2025 17:21
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUY HOẠCH SEN VÀNG
01/10/2025 17:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT AN AN
01/10/2025 17:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa Chi cục chăn nuôi và Thú y An Giang với 5 gói thầu.
01/10/2025 16:50
Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang công bố kết quả gói thầu Gối thầu số 04: Mua vắc xin và hoá chất phòng chống dịch bệnh trên gia súc, gia cầm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
22/09/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y An Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu ta phá hủy thị trường tự do, ta sẽ tạo ra chợ đen. "
Winston Churchill