Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.942.223.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.442.535.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.942.223.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.442.535.060 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tài liệu về Luật Thú y và các Thông tư Nghị định hướng dẫn chuyên ngành của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN PHÁT HÀNH SÁCH NGHỆ AN
17/12/2024 08:06
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu In tài liệu Luật Thú Y và các Nghị định, Thông tư hướng dẫn chuyên ngành thuộc dự toán kinh phí phòng chống dịch bệnh gia súc gia cầm và thủy sản năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
21/11/2024 09:05
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 17:01
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
30/10/2024 16:52
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
23/07/2024 16:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 11:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
26/06/2024 15:28
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa một số hạng mục Nhà làm việc Chi cục chăn nuôi và thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
22/04/2024 15:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Thi công công trình: Sửa chữa một số hạng mục Nhà làm việc Chi cục chăn nuôi và thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu In ấn tài liệu về Luật Thú y và các Thông tư Nghị định hướng dẫn chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN PHÁT HÀNH SÁCH NGHỆ AN
17/12/2024 08:06
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
21/11/2024 09:05
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 16:02
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 17:01
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
23/07/2024 16:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2024 16:05
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 11:04
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 với 1 gói thầu.
26/06/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tài liệu về Luật Thú y và các Thông tư Nghị định hướng dẫn chuyên ngành của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN PHÁT HÀNH SÁCH NGHỆ AN
17/12/2024 08:06
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu In tài liệu Luật Thú Y và các Nghị định, Thông tư hướng dẫn chuyên ngành thuộc dự toán kinh phí phòng chống dịch bệnh gia súc gia cầm và thủy sản năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
21/11/2024 09:05
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn (01-HH) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 17:01
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hàng hoá, dịch vụ thực hiện phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm, thuỷ sản từ nguồn chính sách phát triển nông nghiệp, nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
30/10/2024 16:52
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
23/07/2024 16:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 11:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vắc xin phục vụ tiêm phòng bệnh Lở mồm long móng cho trâu, bò năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
26/06/2024 15:28
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa một số hạng mục Nhà làm việc Chi cục chăn nuôi và thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
22/04/2024 15:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Thi công công trình: Sửa chữa một số hạng mục Nhà làm việc Chi cục chăn nuôi và thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 19:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải 28 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Hà Tĩnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tao nhã không có nghĩa là mặc vào bộ váy mới. "
Coco Chanel