Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.403.248.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.080.401.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.403.248.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.080.401.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/PCD- Xét nghiệm nhóm 2 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
20/06/2025 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD - Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 10:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD - Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2025 10:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02/PCD –Mua hoá chất dự trữ chống dịch bệnh động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ KHOA HỌC GIẢI PHÁP XANH
16/05/2025 08:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/PCD- Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
13/05/2025 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01/PCD –Mua vắc xin tiêm phòng bắt buộc nhà nước hỗ trợ vắc xin và dự trữ chống dịch bệnh trên cạn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
24/04/2025 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD- Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04/PCD- Xét nghiệm nhóm 2 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục
Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
04/04/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục
Chăn nuôi và Thú y với 2 gói thầu.
04/04/2025 16:30
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục
Chăn nuôi và Thú y với 2 gói thầu.
03/03/2025 16:22
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:
Mua máy Real-time PCR phục vụ hoạt động của
Chi cục Chăn nuôi và Thú y với 1 gói thầu.
02/01/2025 11:38
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa trụ sở chính Trạm Chăn nuôi và Thú y Cù Lao Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG QUỐC ANH
21/10/2024 16:00
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang sắc phục chuyên ngành trang bị cho công chức, viên chức công tác kiểm dịch động vật, kiểm tra điều kiện vệ sinh thú y năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHONG MINH
19/10/2024 12:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Sửa chữa trụ sở chính Trạm Chăn nuôi và Thú y Cù Lao Bảo với 1 gói thầu.
16/10/2024 09:55
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt dự toán đầu tư và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu mua sắm bàn ghế hội trường với 1 gói thầu.
11/10/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/PCD- Xét nghiệm nhóm 2 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
20/06/2025 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD - Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 10:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD - Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2025 10:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02/PCD –Mua hoá chất dự trữ chống dịch bệnh động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ KHOA HỌC GIẢI PHÁP XANH
16/05/2025 08:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/PCD- Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
13/05/2025 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01/PCD –Mua vắc xin tiêm phòng bắt buộc nhà nước hỗ trợ vắc xin và dự trữ chống dịch bệnh trên cạn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
24/04/2025 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/PCD- Xét nghiệm nhóm 3 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04/PCD- Xét nghiệm nhóm 2 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Xét nghiệm trong phòng, chống dịch bệnh động vật tỉnh Bến Tre năm 2025 của Chi cục
Chăn nuôi và Thú y của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
04/04/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vu lan dâng một cành mai Cho con gửi gắm đôi lời cầu xin.Cầu cho cha mẹ hiện tiền,Sống thời niệm Phật thác lên Liên đài. "
Sưu tầm