Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.990.002.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.597.662.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.990.002.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 65.597.662.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
03/07/2026 09:36
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
03/07/2026 09:32
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
02/07/2026 17:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
02/07/2026 17:17
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
02/07/2026 17:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
02/07/2026 17:10
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Trạm CNTY khu vực Phú Hòa 1 (xã Phú Hòa 1) với 3 gói thầu.
25/06/2026 15:32
Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án xây dựng Công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trạm kiểm dịch động vật Hảo Sơn (thôn Hảo Sơn Bắc, xã Hòa Xuân).
25/06/2026 14:14
Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án xây dựng Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Trạm CNTY khu vực Phú Hòa 1 (xã Phú Hòa 1).
25/06/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
02/07/2025 14:52
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa, cải tạo cổng hàng rào, sân, đường vào và cải tạo nhà kho lưu trữ, kho lạnh thuộc văn phòng Chi cục với 2 gói thầu.
24/06/2025 14:54
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DƯƠNG ĐÌNH
20/06/2025 09:34
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc công việc thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng nhà làm việc và sinh hoạt, tường rào, sân, bồn nước sinh hoạt Trạm Kiểm dịch động vật Phượng Hoàng với 2 gói thầu.
13/06/2025 11:25
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỤNG CỤ THÚ Y LÊ ANH
30/12/2024 16:18
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 10:01
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin và hoá chất tiêu độc, khử trùng định kỳ phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm trên địa bàn tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET, CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VINAMEDIC
25/12/2024 09:42
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 09:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 11:58
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin và hoá chất tiêu độc, khử trùng định kỳ phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm trên địa bàn tỉnh năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
03/07/2026 09:36
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
03/07/2026 09:32
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
02/07/2026 17:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
02/07/2026 17:17
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ ĐỨC HẢI
02/07/2026 17:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN AN
02/07/2026 17:10
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Trạm CNTY khu vực Phú Hòa 1 (xã Phú Hòa 1) với 3 gói thầu.
25/06/2026 15:32
Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án xây dựng Công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Trạm kiểm dịch động vật Hảo Sơn (thôn Hảo Sơn Bắc, xã Hòa Xuân).
25/06/2026 14:14
Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án xây dựng Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Trạm CNTY khu vực Phú Hòa 1 (xã Phú Hòa 1).
25/06/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 34 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự dịu dàng, hy sinh và hào phóng không là tài sản riêng của bất cứ chủng tộc hay tôn giáo nào. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.