Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.070.999.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.058.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.070.999.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.058.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
29/12/2022 11:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm, vắc xin phòng bệnh viêm da nổi cục trâu, bò và hóa chất tiêu độc, khử trùng môi trường của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
29/12/2022 11:20
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NÔNG THÔN
26/07/2022 17:54
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
26/07/2022 17:49
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
04/08/2020 16:42
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
04/08/2020 15:17
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
04/08/2020 14:33
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2019 20:08
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
12/08/2019 22:52
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 3 gói thầu.
24/11/2018 22:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NÔNG THÔN
26/07/2022 17:54
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
26/07/2022 17:49
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải TBMT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
04/08/2020 16:42
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh với 1 gói thầu.
04/08/2020 15:17
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch với 1 gói thầu.
04/08/2020 14:33
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải TBMT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2019 20:08
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm với 1 gói thầu.
12/08/2019 22:52
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm với 3 gói thầu.
24/11/2018 22:12
Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đăng tải TBMT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/11/2018 22:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
29/12/2022 11:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm, vắc xin phòng bệnh viêm da nổi cục trâu, bò và hóa chất tiêu độc, khử trùng môi trường của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
29/12/2022 11:20
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NÔNG THÔN
26/07/2022 17:54
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
26/07/2022 17:49
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
04/08/2020 16:42
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch bệnh của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
04/08/2020 15:17
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống dịch của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
04/08/2020 14:33
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2019 20:08
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
12/08/2019 22:52
Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Vắc xin tiêm phòng cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang với 3 gói thầu.
24/11/2018 22:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.