Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.409.321.788 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.007.360.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.409.321.788 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.007.360.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUỐC THÚ Y CNC
05/11/2024 16:20
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
02/10/2024 08:30
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua thức ăn hỗn hợp hoàn chỉnh cho lợn thương phẩm (giai đoạn 30kg – xuất chuồng) để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
08/08/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
08/08/2024 09:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua con giống lợn ngoại thương phẩm để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
08/08/2024 09:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sông Gianh
05/08/2024 15:38
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc chương trình khuyến nông: Mô hình chăn nuôi lợn thương phẩm áp dụng các biện pháp chăn nuôi an toàn sinh học của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
01/08/2024 08:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 16:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
04/07/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUỐC THÚ Y CNC
05/11/2024 16:20
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
21/10/2024 15:03
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 với 1 gói thầu.
02/10/2024 08:30
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua thức ăn hỗn hợp hoàn chỉnh cho lợn thương phẩm (giai đoạn 30kg – xuất chuồng) để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
08/08/2024 14:14
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN
08/08/2024 09:16
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua con giống lợn ngoại thương phẩm để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
08/08/2024 09:00
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sông Gianh
05/08/2024 15:38
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUỐC THÚ Y CNC
05/11/2024 16:20
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 14:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm hóa chất dự trữ phòng, chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
02/10/2024 08:30
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua thức ăn hỗn hợp hoàn chỉnh cho lợn thương phẩm (giai đoạn 30kg – xuất chuồng) để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỨC ĂN CHĂN NUÔI TIỀN TRUNG
08/08/2024 14:14
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
08/08/2024 09:16
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua con giống lợn ngoại thương phẩm để thực hiện chương trình khuyến nông năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống gia súc gia cầm tỉnh Nam Định
08/08/2024 09:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sông Gianh
05/08/2024 15:38
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc chương trình khuyến nông: Mô hình chăn nuôi lợn thương phẩm áp dụng các biện pháp chăn nuôi an toàn sinh học của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
01/08/2024 08:46
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 16:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 03 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
04/07/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 108 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người phải gìn giữ trái tim mình; bởi nếu để nó mất đi, chẳng mấy chốc anh ta cũng sẽ mất kiểm soát cái đầu. "
Friedrich Nietzsche