Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 137 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 4,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.783.389.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.058.457.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 4,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.783.389.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.058.457.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 116 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 45 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ lấy mẫu thực hiện nhiệm vụ “Phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ KIM NGƯU
24/08/2026 16:43
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua vật tư, dụng cụ lấy mẫu thực hiện nhiệm vụ “Phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn” năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:09
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô chở cán bộ đi lấy mẫu các Chương trình, Kế hoạch quốc gia phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THU NGA
25/09/2025 16:06
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư lấy mẫu thực hiện các Chương trình phòng chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ KIM NGƯU
27/08/2025 15:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua vật tư lấy mẫu thực hiện các Chương trình phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025 cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với 1 gói thầu.
21/08/2025 10:43
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT TRUNG HẢI
24/06/2025 16:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC BIOMEDIC
16/06/2025 17:52
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:58
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải TBMT Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT TRUNG HẢI
24/06/2025 16:34
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC BIOMEDIC
16/06/2025 17:52
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5 với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:58
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 16:05
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải TBMT Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:25
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:22
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC KỸ THUẬT QUỐC TẾ THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ KIM NGƯU
27/03/2025 10:12
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua Kít nhân gen dùng cho phản ứng Realtime-PCR Platinum Quantitative PCR SuperMix-UDG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
25/03/2025 10:51
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua Kít nhân gen dùng cho phản ứng Realtime-PCR Platinum Quantitative PCR SuperMix-UDG với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:54
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ phục vụ xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LABVIETCHEM
19/03/2025 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ lấy mẫu thực hiện nhiệm vụ “Phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ KIM NGƯU
24/08/2026 16:43
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua vật tư, dụng cụ lấy mẫu thực hiện nhiệm vụ “Phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn” năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:09
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô chở cán bộ đi lấy mẫu các Chương trình, Kế hoạch quốc gia phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THU NGA
25/09/2025 16:06
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II công bố kết quả gói thầu Mua vật tư lấy mẫu thực hiện các Chương trình phòng chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ KIM NGƯU
27/08/2025 15:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đăng tải KHLCNT Mua vật tư lấy mẫu thực hiện các Chương trình phòng, chống dịch bệnh động vật trên cạn năm 2025 cho Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với 1 gói thầu.
21/08/2025 10:43
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT TRUNG HẢI
24/06/2025 16:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC BIOMEDIC
16/06/2025 17:52
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, thay thế, lắp đặt nắp nhiệt cho máy Realtime PCR QuantStudio 5 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:58
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải TBMT Mua vật tư, nguyên liệu chẩn đoán xét nghiệm đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải 137 KHLCNT, trong đó có 137 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải 45 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II đã đăng tải 136 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y vùng II có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn có cách tốt hơn cho mọi thứ. Hãy tìm nó. "
Thomas Edison