Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 670.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 670.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 670.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
16/12/2024 16:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:32
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG TAD VIỆT NAM
02/10/2024 21:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
02/10/2024 20:55
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN CHÍNH THIẾT
19/07/2024 16:58
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
19/07/2024 16:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
11/07/2024 14:59
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô cẩm nang tuyên truyền KHHGĐ và nâng cao chất lượng dân số của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 22:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Làm Pano truyền thông về dân số và phát triển thuộc dự án 7 chương trình phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi với nội dung về khám sức khỏe trước khi kết hôn và sàng lọc trước sinh, sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - Mỹ thuật
26/07/2023 22:01
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô phiếu thu tin về dân số - KHHGD của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 21:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
16/12/2024 16:35
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024" với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:32
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG TAD VIỆT NAM
02/10/2024 21:06
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
02/10/2024 20:55
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN CHÍNH THIẾT
19/07/2024 16:58
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 với 1 gói thầu.
19/07/2024 16:46
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 với 1 gói thầu.
11/07/2024 14:59
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Phô tô cẩm nang tuyên truyền KHHGĐ và nâng cao chất lượng dân số.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 22:06
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Làm Pano truyền thông về dân số và phát triển thuộc dự án 7 chương trình phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi với nội dung về khám sức khỏe trước khi kết hôn và sàng lọc trước sinh, sơ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - Mỹ thuật
26/07/2023 22:01
Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Phô tô phiếu thu tin về dân số - KHHGD.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 21:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN ĐIỆN BIÊN
16/12/2024 16:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In sách "Thông tin người cao tuổi - Số 2 năm 2024" của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:32
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG TAD VIỆT NAM
02/10/2024 21:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền phục vụ cho công tác chuyên môn của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
02/10/2024 20:55
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN CHÍNH THIẾT
19/07/2024 16:58
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
19/07/2024 16:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe ô tô biển kiểm soát 27A-3737 của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
11/07/2024 14:59
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô cẩm nang tuyên truyền KHHGĐ và nâng cao chất lượng dân số của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 22:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Làm Pano truyền thông về dân số và phát triển thuộc dự án 7 chương trình phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi với nội dung về khám sức khỏe trước khi kết hôn và sàng lọc trước sinh, sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - Mỹ thuật
26/07/2023 22:01
Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô phiếu thu tin về dân số - KHHGD của chủ đầu tư Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/07/2023 21:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Điện Biên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người suy ngẫm lâu dài về cuộc sống và sự nghiệp thường luôn luôn lập các quyết định tốt hơn về thời gian và hoạt động của mình hơn những người suy nghĩ rất ít về tương lai. "
Brian Tracy