Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.076.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.733.775.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.076.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.733.775.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ ANH DŨNG
19/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
14/05/2025 17:20
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738 do Chi cục Dân số được giao quản lý của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:29
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nước uống cho người tham dự (giải khát giữa giờ) của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
24/05/2024 17:17
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In photo tài liệu phục vụ tập huấn, hội nghị, bồi dưỡng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÁI HÀ
24/05/2024 11:15
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Thuê Hội trường, máy chiếu phục vụ Hội nghị/tập huấn, phòng nghỉ cho giảng viên Trung ương của Chi cục Dân số” thuộc dự toán chi Ngân sách nhà nước năm 2024 được giao theo Quyết định số 4326/QĐ-SYT ngày 23/12/2023 của Sở Y tế tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH VĂN PHÒNG UBND TỈNH CAO BẰNG
23/05/2024 15:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu công tác dân số và phát triển quý IV năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
20/12/2021 16:53
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất băng rôn, phướn dọc, ma két phục vụ hoạt động kỷ niệm 60 năm truyền thống ngành dân số Việt Nam (26/12/1961-16/12/2021) của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cao Việt Thiện
20/12/2021 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ ANH DŨNG
19/05/2025 15:24
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
14/05/2025 17:20
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738 do Chi cục Dân số được giao quản lý với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:06
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:35
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:29
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nước uống cho người tham dự (giải khát giữa giờ).
- Nhà thầu trúng thầu:
24/05/2024 17:17
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In photo tài liệu phục vụ tập huấn, hội nghị, bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÁI HÀ
24/05/2024 11:15
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Thuê Hội trường, máy chiếu phục vụ Hội nghị/tập huấn, phòng nghỉ cho giảng viên Trung ương của Chi cục Dân số” thuộc dự toán chi Ngân sách nhà nước năm 2024 được giao theo Quyết định số 4326/QĐ-SYT ngày 23/12/2023 của Sở Y tế tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH VĂN PHÒNG UBND TỈNH CAO BẰNG
23/05/2024 15:46
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu In tài liệu công tác dân số và phát triển quý IV năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
20/12/2021 16:53
Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Sản xuất băng rôn, phướn dọc, ma két phục vụ hoạt động kỷ niệm 60 năm truyền thống ngành dân số Việt Nam (26/12/1961-16/12/2021).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cao Việt Thiện
20/12/2021 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ ANH DŨNG
19/05/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
14/05/2025 17:20
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô phục vụ công tác chung biển kiểm soát 11B-0738 do Chi cục Dân số được giao quản lý của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:06
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:35
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:29
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nước uống cho người tham dự (giải khát giữa giờ) của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
24/05/2024 17:17
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In photo tài liệu phục vụ tập huấn, hội nghị, bồi dưỡng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÁI HÀ
24/05/2024 11:15
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Thuê Hội trường, máy chiếu phục vụ Hội nghị/tập huấn, phòng nghỉ cho giảng viên Trung ương của Chi cục Dân số” thuộc dự toán chi Ngân sách nhà nước năm 2024 được giao theo Quyết định số 4326/QĐ-SYT ngày 23/12/2023 của Sở Y tế tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH VĂN PHÒNG UBND TỈNH CAO BẰNG
23/05/2024 15:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu công tác dân số và phát triển quý IV năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
20/12/2021 16:53
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất băng rôn, phướn dọc, ma két phục vụ hoạt động kỷ niệm 60 năm truyền thống ngành dân số Việt Nam (26/12/1961-16/12/2021) của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cao Việt Thiện
20/12/2021 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng tin…chính là nền tảng xây dựng một mối quan hệ. Mất đi rồi, xem như tan vỡ. "
Khuyết Danh