Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 74,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.884.485.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.600.760.268 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,58%, Phi tư vấn 74,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.884.485.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.600.760.268 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 106 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 51 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Tổ chức chương trình đêm hội trăng rằm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:52
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Truyền thông trên các nền tảng số về dân số và phát triển theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:21
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Phối hợp với đài phát thanh sản xuất và phát sóng các thông tin tuyên truyền về dân số và phát triển theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 17:20
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình đêm hội trăng rằm với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:59
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu Sàng lọc Thalassemia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
25/08/2026 18:26
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu Thực hiện kỹ thuật sàng lọc khiếm thính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA VIỆT ANH
22/08/2026 16:39
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Truyền thông trên các nền tảng số về dân số và phát triển với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:53
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Phối hợp với đài phát thanh sản xuất và phát sóng các thông tin tuyên truyền về dân số và phát triển với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu In băng zôn, khẩu hiệu tuyên truyền về công tác Bảo vệ, chăm sóc trẻ em năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ SẢN XUẤT ĐẠI VIỆT
11/07/2025 17:44
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Phối hợp với đài phát thanh phát sóng các thông tin tuyên truyền về dân số và phát triển năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 14:43
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT In băng zôn, khẩu hiệu tuyên truyền về công tác Bảo vệ, chăm sóc trẻ em năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 14:17
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu Lễ Mít tinh kỷ niệm Ngày Dân số Thế giới 11/7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
28/06/2025 13:03
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Photo tài liệu phục vụ các hoạt động năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 17:34
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Mua nước uống phục vụ các hoạt động năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 17:24
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ các hoạt động năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:27
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Lễ Mít tinh kỷ niệm Ngày Dân số Thế giới 11/7 với 1 gói thầu.
20/06/2025 17:46
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Xây dựng và phát sóng chuyên đề tuyên truyền về công tác dân số Hà Nội năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:11
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Sản xuất, phát hành Đặc san “Dân số Hà Nội” năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Tổ chức chương trình đêm hội trăng rằm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:52
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Truyền thông trên các nền tảng số về dân số và phát triển theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:21
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải TBMT Phối hợp với đài phát thanh sản xuất và phát sóng các thông tin tuyên truyền về dân số và phát triển theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 17:20
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình đêm hội trăng rằm với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:59
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu Sàng lọc Thalassemia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
25/08/2026 18:26
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội công bố kết quả gói thầu Thực hiện kỹ thuật sàng lọc khiếm thính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA VIỆT ANH
22/08/2026 16:39
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Truyền thông trên các nền tảng số về dân số và phát triển với 1 gói thầu.
20/08/2026 17:53
Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đăng tải KHLCNT Phối hợp với đài phát thanh sản xuất và phát sóng các thông tin tuyên truyền về dân số và phát triển với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 96 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đã đăng tải 66 TBMT trong 59 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội đã đăng tải 89 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số, trẻ em và phòng, chống tệ nạn xã hội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hi vọng sẽ giúp bạn trẻ ra vì hi vọng và tuổi trẻ là anh em song sinh. "
Shelley (Anh)
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".