Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.975.299.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.379.882 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.975.299.882 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.379.882 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7 của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
28/03/2025 16:59
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở tại đơn vị của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ĐỨC TRÍ
28/03/2025 16:52
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ mua ngoài của Chi Cục Đăng kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 2 gói thầu.
18/03/2025 09:53
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DV BV HẢI ÂU
28/12/2023 16:33
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
26/12/2023 14:47
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP AGCCLEAN
22/12/2023 09:35
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
18/12/2023 08:23
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bào vệ chuyên nghiệp năm 2023 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
30/12/2022 17:31
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2023 tại Chị Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Vệ Sinh Công Nghiệp AGCCLEAN
29/12/2022 13:43
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2022 tại Chi Cục Đăng kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV Bảo vệ an ninh Long Hải Quân
04/01/2022 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
28/03/2025 16:59
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ĐỨC TRÍ
28/03/2025 16:52
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ mua ngoài của Chi Cục Đăng kiểm Kiên Giang với 2 gói thầu.
18/03/2025 09:53
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DV BV HẢI ÂU
28/12/2023 16:33
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
26/12/2023 14:47
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP AGCCLEAN
22/12/2023 09:35
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
18/12/2023 08:23
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bào vệ chuyên nghiệp năm 2023 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
30/12/2022 17:31
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2023 tại Chị Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Vệ Sinh Công Nghiệp AGCCLEAN
29/12/2022 13:43
Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bào vệ chuyên nghiệp năm 2023 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
27/12/2022 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại đơn vị 24/7 của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
28/03/2025 16:59
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở tại đơn vị của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP ĐỨC TRÍ
28/03/2025 16:52
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ mua ngoài của Chi Cục Đăng kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 2 gói thầu.
18/03/2025 09:53
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DV BV HẢI ÂU
28/12/2023 16:33
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2024 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
26/12/2023 14:47
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP AGCCLEAN
22/12/2023 09:35
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2024 Tại Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang với 1 gói thầu.
18/12/2023 08:23
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bào vệ chuyên nghiệp năm 2023 tại Chi cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HƯNG LONG KIÊN GIANG
30/12/2022 17:31
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh trụ sở năm 2023 tại Chị Cục Đăng Kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Vệ Sinh Công Nghiệp AGCCLEAN
29/12/2022 13:43
Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp năm 2022 tại Chi Cục Đăng kiểm Kiên Giang của chủ đầu tư Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV Bảo vệ an ninh Long Hải Quân
04/01/2022 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Đăng Kiểm Kiên Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những giá trị bên ngoài rồi sẽ biến mất; những giá trị sâu bên trong vẫn luôn như vậy, ngày hôm qua, ngày hôm nay, và mãi mãi. "
Thomas Carlyle