Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 599.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 599.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 599.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 599.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công bốc xếp 600 tấn thóc DTQG xuất kho năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Lê Minh Hợp
06/05/2022 15:44
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG xuất hỗ trợ học sinh tỉnh Sơn La học kỳ I năm học 2021 -2022 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
20/10/2021 15:19
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng bao, bốc xếp 700 tấn Thóc DTQG nhập kho năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
28/07/2021 09:37
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 705 tấn chì điều chuyển kho nội bộ năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
26/05/2021 17:29
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG nhập kho năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận Tải Phương Chi
09/04/2021 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Thuê nhân công bốc xếp 600 tấn thóc DTQG xuất kho năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Lê Minh Hợp
06/05/2022 15:44
CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG xuất hỗ trợ học sinh tỉnh Sơn La học kỳ I năm học 2021 -2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
20/10/2021 15:19
CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Đóng bao, bốc xếp 700 tấn Thóc DTQG nhập kho năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
28/07/2021 09:37
CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Bốc xếp 705 tấn chì điều chuyển kho nội bộ năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
26/05/2021 17:29
CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG nhập kho năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận Tải Phương Chi
09/04/2021 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công bốc xếp 600 tấn thóc DTQG xuất kho năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Lê Minh Hợp
06/05/2022 15:44
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG xuất hỗ trợ học sinh tỉnh Sơn La học kỳ I năm học 2021 -2022 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
20/10/2021 15:19
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng bao, bốc xếp 700 tấn Thóc DTQG nhập kho năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
28/07/2021 09:37
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 705 tấn chì điều chuyển kho nội bộ năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận tải Hải Phương Chi
26/05/2021 17:29
Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Bốc xếp 1.900 tấn gạo DTQG nhập kho năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Thương mại và Vận Tải Phương Chi
09/04/2021 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC DỰ TRỮ NHÀ NƯỚC ĐÔNG ANH có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính, nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và thathứ thật nhanh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.