Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 82 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 100 gói (với 121 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 193 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,90%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,01%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 534.695.031.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 506.317.765.836 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII như sau:
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,90%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,01%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 534.695.031.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 506.317.765.836 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 174 KHLCNT trong đó có 64 KHLCNT tự đăng tải, có 110 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 250 TBMT trong đó tự mời thầu 121 TBMT, có 129 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Vận chuyển 443,389 tấn gạo DTQG hỗ trợ học sinh, học viên đợt 1 học kỳ I năm học 2026-2027 trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH LỊCH
04/09/2026 18:54
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Lựa chọn tổ chức hành nghề đấu giá tài sản cung cấp dịch vụ bán đấu giá gạo dự trữ quốc gia nhập kho năm 2025 (Đợt 1) thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất năm 2026. với 1 gói thầu.
04/09/2026 18:34
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Vận chuyển 443,389 tấn gạo DTQG hỗ trợ học sinh, học viên đợt 1 học kỳ I năm học 2026-2027 trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
29/08/2026 16:50
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo dưỡng điều hòa tại Văn phòng Chi cục và các Điểm kho dự trữ thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII năm 2026. với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:07
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán quyết toán công trình hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH AFCO VIỆT NAM
23/08/2026 09:24
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Gói thầu xây lắp số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DVTM QUANG MINH
11/08/2026 13:50
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 1: Thi công Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNT TẤN PHÁT
11/08/2026 13:47
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII với 3 gói thầu.
07/08/2026 13:58
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công thương Thành Đạt
27/07/2026 16:44
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn máy đo nhanh thuỷ phần phục vụ công tác nhập, xuất, bảo quản hàng lương thực DTQG năm 2026. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
21/07/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn máy đo nhanh thuỷ phần phục vụ công tác nhập, xuất, bảo quản hàng lương thực DTQG năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
21/07/2026 16:45
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Vận chuyển 96,960 tấn gạo DTQG hỗ trợ cho công tác bảo vệ, phát triển rừng trên địa bàn các xã Mường Lát, Mường Lý, Nhi Sơn, Pù Nhi, Tam Chung, Trung Lý Quý II năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP & CÔNG NGHỆ CHỐNG GIẢ ACS
16/07/2026 17:31
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Mua Pallet phục vụ nhập hàng DTQG năm 2026 tại Kho Chuối - Điểm kho dự trữ ĐK10.KV7 thuộc Chi cục DTNN Khu vực VII..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VS-TECH VIỆT NAM
29/05/2026 17:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Sát trùng kho phục vụ công tác bảo quản lần đầu 33.000 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC KỸ THUẬT THANH HÓA
04/05/2026 14:10
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Vận chuyển 965,389 tấn gạo DTQG hỗ trợ học sinh, học viên học kỳ II năm học 2025-2026 trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH LỊCH
25/04/2026 17:40
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Vận chuyển 112,800 tấn gạo DTQG hỗ trợ cho công tác bảo vệ, phát triển rừng trên địa bàn các xã Quang Chiểu, Mường Lát, Mường Lý, Nhi Sơn, Pù Nhi, Tam Chung, Trung Lý Quý I năm 2026 (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH LỊCH
18/04/2026 17:06
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác nhập, xuất, bảo quản hàng DTQG năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH PHÁT
23/12/2025 17:49
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thay thế cảm biến, sửa chữa, bảo dưỡng máy đo nồng độ khí Ni tơ phục vụ công tác bảo quản hàng DTQG năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH PHÁT
24/11/2025 13:45
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng băng tải di động phục vụ công tác nhập, xuất hàng DTQG năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH PHÁT
20/11/2025 15:58
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu vận chuyển 172,737 tấn gạo DTQG hỗ trợ cho công tác bảo vệ, phát triển rừng trên địa bàn các xã Quang Chiểu, Mường Lát, Mường Lý, Nhi Sơn, Pù Nhi, Tam Chung, Trung Lý tháng 7,8,9 năm 2025 (Đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH LỊCH
10/11/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Vận chuyển 443,389 tấn gạo DTQG hỗ trợ học sinh, học viên đợt 1 học kỳ I năm học 2026-2027 trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH LỊCH
04/09/2026 18:54
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Lựa chọn tổ chức hành nghề đấu giá tài sản cung cấp dịch vụ bán đấu giá gạo dự trữ quốc gia nhập kho năm 2025 (Đợt 1) thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất năm 2026. với 1 gói thầu.
04/09/2026 18:34
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Vận chuyển 443,389 tấn gạo DTQG hỗ trợ học sinh, học viên đợt 1 học kỳ I năm học 2026-2027 trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
29/08/2026 16:50
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo dưỡng điều hòa tại Văn phòng Chi cục và các Điểm kho dự trữ thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII năm 2026. với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:07
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán quyết toán công trình hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH AFCO VIỆT NAM
23/08/2026 09:24
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Gói thầu xây lắp số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DVTM QUANG MINH
11/08/2026 13:50
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 1: Thi công Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNT TẤN PHÁT
11/08/2026 13:47
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII với 3 gói thầu.
07/08/2026 13:58
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa tường rào bảo vệ điểm kho ĐK5.KV7 - Chi cục DTNN khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công thương Thành Đạt
27/07/2026 16:44
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn máy đo nhanh thuỷ phần phục vụ công tác nhập, xuất, bảo quản hàng lương thực DTQG năm 2026. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
21/07/2026 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đã đăng tải 82 KHLCNT, trong đó có 155 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đã đăng tải 121 TBMT trong 100 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 121 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII đã đăng tải 193 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 193 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực VII có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bốn điều mà thế hệ trẻ nên suy ngẫm: – Thất bại là gì: Bỏ cuộc là thất bại lớn nhất.– Kiên cường là gì: Một khi bạn đã kinh qua gian khó, uất hận và thất vọng, chỉ khi đó bạn mới hiểu được kiên cường là gì.– Nghĩa vụ của bạn là: Siêng năng hơn, chăm chỉ hơn, và tham vọng hơn người khác.– Chỉ kẻ ngu mới dùng miệng để nói. Người thông minh dùng trí óc, và người sáng suốt dùng trái tim.The 4 main questions the young generation must ponder on: – What is failure: Giving up is the greatest failure. – What is resilience: Once you have been through hardships, grievances and disappointments, only then will you understand what is resilience. – What your duties are: To be more diligent, hardworking, and ambitious than others. – Only fools use their mouth to speak. A smart man uses his brain, and a wise man uses his heart. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".