Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.261.769.749 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.659.561.379 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,86%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.261.769.749 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.659.561.379 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 85 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 43 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Mua khí nitơ bảo quản gạo nhập kho dự trữ quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP AN PHÁT
12/06/2026 16:21
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Mua khí nitơ bảo quản gạo nhập kho dự trữ quốc gia năm 2026 với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:47
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Mua màng PVC phục vụ bảo quản gạo dự trữ quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT-XUẤT NHẬP KHẨU QUANG VINH
25/05/2026 16:44
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Trâm Vàng, Điểm kho ĐK16.KV14.
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Cao Lãnh (3/2), Điểm kho ĐK12.KV14.
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Cao Lãnh (3/2), Điểm kho ĐK12.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Vĩnh Long, Điểm kho ĐK10.KV14.
14/05/2026 15:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua 1.050 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Vĩnh Long, Điểm kho ĐK10.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua 1.100 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Long An, Điểm kho ĐK3.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:58
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua 1.100 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Long An, Điểm kho ĐK3.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố KQMT gói thầu Mua màng PVC phục vụ bảo quản gạo dự trữ quốc gia năm 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
18/05/2026 09:30
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Vận chuyển gạo xuất cấp từ nguồn dự trữ quốc gia cho tỉnh Sóc Trăng dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV NGHĨA VINH SĐ
23/01/2025 15:24
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Vận chuyển gạo xuất cấp từ nguồn dự trữ quốc gia cho tỉnh Sóc Trăng dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:18
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Vận chuyển gạo xuất cấp từ nguồn dự trữ quốc gia cho tỉnh Sóc Trăng dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 12:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 6: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI CHÍNH VÀ KIỂM TOÁN VIỆT NAM
26/12/2024 10:55
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn giám sát xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH GIA PHÁT
11/12/2024 14:23
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói số 06: Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
11/12/2024 09:37
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố KQMT gói thầu Gói số 06: Thi công sửa chữa công trình với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 14:33
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đăng tải TBMT Gói số 06: Thi công sửa chữa công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 09:40
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN KHANG
22/11/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Mua khí nitơ bảo quản gạo nhập kho dự trữ quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP AN PHÁT
12/06/2026 16:21
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Mua khí nitơ bảo quản gạo nhập kho dự trữ quốc gia năm 2026 với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:47
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Mua màng PVC phục vụ bảo quản gạo dự trữ quốc gia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT-XUẤT NHẬP KHẨU QUANG VINH
25/05/2026 16:44
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Trâm Vàng, Điểm kho ĐK16.KV14.
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Cao Lãnh (3/2), Điểm kho ĐK12.KV14.
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Cao Lãnh (3/2), Điểm kho ĐK12.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 16:00
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua 1.500 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Vĩnh Long, Điểm kho ĐK10.KV14.
14/05/2026 15:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua 1.050 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Vĩnh Long, Điểm kho ĐK10.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua 1.100 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Long An, Điểm kho ĐK3.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:58
Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua 1.100 tấn gạo nhập kho DTQG năm 2026 tại Kho Long An, Điểm kho ĐK3.KV14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG XANH MEKONG
14/05/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đã đăng tải 42 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thay vì so sánh mình với những người may mắn hơn mình, ta nên so sánh mình với số đông con người. Và rồi sẽ có vẻ như chúng ta là những người may mắn. "
Helen Keller
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"