Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.200.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Bích Vân
09/08/2022 14:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
09/08/2022 10:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 800 tấn thóc dự trữ quốc gia nhập kho năm 2019 thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2021 chuyển sang năm 2022 thực hiện. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
06/06/2022 14:07
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp gạo dự trữ quốc gia xuất cho tỉnh Quảng Bình để hỗ trợ nhân dân thiếu đói trong dịp Tết Nguyên Đán Nhâm Dần và giáp hạt đầu năm 2022. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/03/2022 11:59
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 500 tấn thóc dự trữ quốc gia xuất bán kế hoạch năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
19/12/2019 13:28
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 475 tấn gạo Dự trữ quốc gia hỗ trợ tỉnh Quảng Bình để cứu đói cho nhân dân bị ảnh hưởng của cơn bão số 4 và áp thấp nhiệt đới từ ngày 01/9/2019 - 05/9/2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/09/2019 15:49
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia năm 2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
11/06/2019 15:35
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập thóc dự trữ quốc gia năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/06/2019 16:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 757,765 tấn gạo Dự trữ quốc gia hỗ trợ nhân dân tỉnh Quảng Bình trong thời gian giáp hạt năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
28/05/2019 15:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập 1.000 tấn gạo dự trữ quốc gia năm 2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
11/04/2019 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch công bố kết quả gói thầu Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Bích Vân
09/08/2022 14:14
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 với 1 gói thầu.
09/08/2022 10:14
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 800 tấn thóc dự trữ quốc gia nhập kho năm 2019 thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2021 chuyển sang năm 2022 thực hiện. với 1 gói thầu.
06/06/2022 14:07
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp gạo dự trữ quốc gia xuất cho tỉnh Quảng Bình để hỗ trợ nhân dân thiếu đói trong dịp Tết Nguyên Đán Nhâm Dần và giáp hạt đầu năm 2022. với 1 gói thầu.
10/03/2022 11:59
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 500 tấn thóc dự trữ quốc gia xuất bán kế hoạch năm 2019 với 1 gói thầu.
19/12/2019 13:28
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia năm 2019. với 1 gói thầu.
11/06/2019 15:35
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập thóc dự trữ quốc gia năm 2019 với 1 gói thầu.
10/06/2019 16:33
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 757,765 tấn gạo Dự trữ quốc gia hỗ trợ nhân dân tỉnh Quảng Bình trong thời gian giáp hạt năm 2019 với 1 gói thầu.
28/05/2019 15:14
Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập 1.000 tấn gạo dự trữ quốc gia năm 2019. với 1 gói thầu.
11/04/2019 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Bích Vân
09/08/2022 14:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công sang bao, đóng gói và bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia kế hoạch năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
09/08/2022 10:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 800 tấn thóc dự trữ quốc gia nhập kho năm 2019 thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2021 chuyển sang năm 2022 thực hiện. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
06/06/2022 14:07
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp gạo dự trữ quốc gia xuất cho tỉnh Quảng Bình để hỗ trợ nhân dân thiếu đói trong dịp Tết Nguyên Đán Nhâm Dần và giáp hạt đầu năm 2022. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/03/2022 11:59
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 500 tấn thóc dự trữ quốc gia xuất bán kế hoạch năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
19/12/2019 13:28
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 475 tấn gạo Dự trữ quốc gia hỗ trợ tỉnh Quảng Bình để cứu đói cho nhân dân bị ảnh hưởng của cơn bão số 4 và áp thấp nhiệt đới từ ngày 01/9/2019 - 05/9/2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/09/2019 15:49
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp thóc nhập kho dự trữ quốc gia năm 2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
11/06/2019 15:35
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập thóc dự trữ quốc gia năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
10/06/2019 16:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công bốc xếp 757,765 tấn gạo Dự trữ quốc gia hỗ trợ nhân dân tỉnh Quảng Bình trong thời gian giáp hạt năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
28/05/2019 15:14
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công kê lót kho nhập 1.000 tấn gạo dự trữ quốc gia năm 2019. của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch với 1 gói thầu.
11/04/2019 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước Quảng Trạch có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ gỡ rào xuống chừng nào bạn còn chưa biết tại sao nó được dựng lên. "
Robert Frost