Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 75 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,29%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 8%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.007.043.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.177.452.641 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,29%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 8%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.007.043.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.177.452.641 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Hải quan Khu vực IV như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8 Tư vấn Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
31/08/2026 11:05
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
28/08/2026 15:40
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6 Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
22/08/2026 15:59
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải TBMT Gói thầu số 6 Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2026 10:45
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
07/08/2026 11:16
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
07/08/2026 11:13
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TDA VINA
07/08/2026 11:11
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm, lắp đặt thiết bị trụ sở Chi cục Hải quan khu vực IV với 5 gói thầu.
29/07/2026 17:21
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07; Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TDA VINA
22/07/2026 15:09
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG CHÂU Á
21/07/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thẩm định giá thiết bị nội thất thuộc dự án đầu tư xây dựng trụ sở Cục Hải quan Hà Nam Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
06/04/2026 16:58
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa, thay thế một số thiết bị thuộc hệ thống Camera giám sát hải quan Chi cục Hải quan Nam ĐỊnh với 1 gói thầu.
19/12/2024 14:54
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Di chuyển Phòng máy chủ của Cục Hải quan Hà Nam Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐA NGÀNH HỢP PHÁT
11/01/2024 11:03
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố KQMT gói thầu Di chuyển Phòng máy chủ của Cục Hải quan Hà Nam Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2023 09:02
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống CNTT tại Phòng máy chủ của Cục Hải quan Nam Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐA NGÀNH HỢP PHÁT
26/12/2023 14:28
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải TBMT Di chuyển Phòng máy chủ của Cục Hải quan Hà Nam Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 17:38
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải TBMT Di chuyển Phòng máy chủ của Cục Hải quan Hà Nam Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 16:52
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố KQMT gói thầu Lắp đặt hệ thống CNTT tại Phòng máy chủ của Cục Hải quan Nam Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2023 16:23
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải KHLCNT Di chuyển Phòng máy chủ của Cục Hải quan Hà Nam Ninh với 1 gói thầu.
20/12/2023 09:57
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ di chuyển thiết bị, dụng cụ, máy móc, tài liệu từ trụ sở cũ đến trụ sở mới của Cục Hải quan Hà Nam Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAFO LOGISTICS
18/12/2023 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8 Tư vấn Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
31/08/2026 11:05
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ATTA
28/08/2026 15:40
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6 Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
22/08/2026 15:59
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải TBMT Gói thầu số 6 Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2026 10:45
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
07/08/2026 11:16
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
07/08/2026 11:13
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TDA VINA
07/08/2026 11:11
Chi cục Hải quan Khu vực IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm, lắp đặt thiết bị trụ sở Chi cục Hải quan khu vực IV với 5 gói thầu.
29/07/2026 17:21
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07; Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN TDA VINA
22/07/2026 15:09
Chi cục Hải quan Khu vực IV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG CHÂU Á
21/07/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV đã đăng tải 28 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV đã đăng tải 111 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực IV có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Và tuyết đến sau ngọn lửa, và ngay cả loài rồng cũng phải gặp kết thúc của mình. "
Tolkien