Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 99 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,55%, Xây lắp 11,36%, Tư vấn 11,36%, Phi tư vấn 47,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.476.956.829 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.398.648.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII như sau:
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,55%, Xây lắp 11,36%, Tư vấn 11,36%, Phi tư vấn 47,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.476.956.829 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.398.648.321 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Hải quan khu vực VIII như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 147 KHLCNT trong đó có 85 KHLCNT tự đăng tải, có 62 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ GIAO THÔNG QUẢNG NINH
27/08/2026 10:57
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Mua sắm ca nô thuộc Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:17
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải TBMT Sửa chữa hệ thống soi chiếu máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:48
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện theo xe máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGC
17/08/2026 17:35
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống soi chiếu máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII. với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:24
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện theo xe máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:15
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải TBMT Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 09:16
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:12
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Đội Kiểm soát Hải quan (tại số 1 đường Vân Đồn, phường Móng Cái 1, tỉnh Quảng Ninh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
02/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư chống bão và vật tư cho tàu thuyền, ca nô năm 2025 trang cấp cho các đơn vị thuộc Chi cục Hải quan khu vực VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN ÁNH NGỌC
25/06/2025 15:33
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm tra, khảo sát sửa chữa sự cố của tàu HQ14-91-09 thuộc Đội Kiểm soát Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU HỒNG HÀ
25/06/2025 09:36
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kiểm tra, khảo sát sửa chữa sự cố của tàu HQ14-91-09 thuộc Đội Kiểm soát Hải quan với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:26
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư chống bão và vật tư cho tàu thuyền, ca nô năm 2025 trang cấp cho các đơn vị thuộc Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:14
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, bảo dưỡng máy điều hoà không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ SỐ QA TECH
30/05/2025 11:13
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển, lắp đặt, bảo dưỡng máy diều hoà không khí với 1 gói thầu.
30/05/2025 11:10
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển, lắp đặt, bảo dưỡng máy diều hoà không khí với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:29
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho đối tượng hợp đồng lao động theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP làm công việc giản đơn của Chi cục Hải quan khu vực VIII - Năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP PHƯƠNG HÀ
29/05/2025 10:58
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho đối tượng hợp đồng lao động theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP làm công việc giản đơn của Chi cục Hải quan khu vực VIII - Năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:22
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt biển hiệu, biển tên tại Chi cục Hải quan khu vực VIII và các đơn vị Hải quan thuộc Chi cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÚT CHÌ ĐỎ
29/04/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ GIAO THÔNG QUẢNG NINH
27/08/2026 10:57
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Mua sắm ca nô thuộc Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:17
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải TBMT Sửa chữa hệ thống soi chiếu máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:48
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện theo xe máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGC
17/08/2026 17:35
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống soi chiếu máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII. với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:24
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện theo xe máy soi container di động của Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:15
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải TBMT Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 09:16
Chi cục Hải quan khu vực VIII đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 Xe ô tô cho Chi cục Hải quan khu vực VIII với 1 gói thầu.
07/08/2026 18:12
Chi cục Hải quan khu vực VIII công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Đội Kiểm soát Hải quan (tại số 1 đường Vân Đồn, phường Móng Cái 1, tỉnh Quảng Ninh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
02/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII đã đăng tải 108 KHLCNT, trong đó có 116 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII đã đăng tải 44 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII đã đăng tải 114 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII có quan hệ với 116 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực VIII có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"“Cuộc đời này, ngắn thì ngắn mà tình cảm lại quá dài, tình yêu khiến cho vạn vật tươi đẹp diễm lệ, mà cũng khiến cho sự biệt ly đau đớn hơn hết thảy mọi thứ trên đời. "
Sói Xám Mọc Cánh