Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 294 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 369 gói thầu, trong đó có 289 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 264 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 222 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 134 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,53%, Xây lắp 24,66%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.571.725.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.538.397.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII như sau:
- Có quan hệ với 126 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,53%, Xây lắp 24,66%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.571.725.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.538.397.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Hải quan Khu vực XVIII như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 298 KHLCNT trong đó có 238 KHLCNT tự đăng tải, có 60 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
07/08/2026 17:30
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
06/08/2026 17:09
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
06/08/2026 14:03
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 13:58
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:01
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng máy soi container di động Eagle M60 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
12/06/2026 10:48
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
10/06/2026 08:58
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N
10/06/2026 08:55
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu May trang chế phục cho hợp đồng lao động NĐ 111.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/05/2026 14:26
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ KHÍ BẢO NGỌC PHÁT
27/05/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
24/07/2025 16:27
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT bảo trì, bảo dưỡng máy soi container cố định và máy soi container di động năm 2025 với 2 gói thầu.
26/06/2025 09:08
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố KQMT gói thầu Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 14:01
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng máy soi container di động Raspican Eagle M60.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ GTSC VIỆT NAM
17/06/2025 16:52
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng máy soi container cố định HCVG 6033.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phát triển Thương mại và Công nghệ Sản xuất mới
17/06/2025 13:56
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp giấy in, photo cho các đơn vị thuộc Chi cục Hải quan Khu vực XVIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEGA HOLDINGS
13/06/2025 16:30
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp mực in cho các đơn vị thuộc Chi cục Hải quan Khu vực XVIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI NAM ANH
13/06/2025 16:19
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải TBMT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 15:47
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:00
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp giấy in, photo cho các đơn vị thuộc Chi cục Hải quan Khu vực XVIII với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
07/08/2026 17:30
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HÀ NỘI
06/08/2026 17:09
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
06/08/2026 14:03
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 13:58
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy soi container di động Rapiscan Eagle M60 năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:01
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng máy soi container di động Eagle M60 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
12/06/2026 10:48
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
10/06/2026 08:58
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỐNG NHẤT T.N
10/06/2026 08:55
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu May trang chế phục cho hợp đồng lao động NĐ 111.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
28/05/2026 14:26
Chi cục Hải quan Khu vực XVIII công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ KHÍ BẢO NGỌC PHÁT
27/05/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đã đăng tải 294 KHLCNT, trong đó có 369 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đã đăng tải 73 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII đã đăng tải 264 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 264 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 222 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII có quan hệ với 126 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan Khu vực XVIII có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý chí là sức mạnh duy nhất không kiệt quệ, cũng là sức mạnh ai cũng luôn có. "
Schopenhauer (Đức)