Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 161 gói thầu, trong đó có 63 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 2,00%, Tư vấn 46,00%, Phi tư vấn 48,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.675.678.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.811.047.023 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 2,00%, Tư vấn 46,00%, Phi tư vấn 48,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.675.678.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.811.047.023 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 74 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 50 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
13/08/2026 17:01
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
13/08/2026 17:00
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác của lực lượng Kiểm lâm Hà Nội trong lĩnh vực lâm nghiệp với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:56
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phát triển Công nghệ và Giáo dục Hà Nội
07/08/2026 16:01
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng Bản tin cảnh báo cháy rừng trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan Báo và phát thanh, truyền hình Hà Nội
07/08/2026 10:57
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Đánh giá ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong phát triển nguồn nguyên liệu gỗ chất lượng cao và chế biến lâm sản trên địa bàn thành phố Hà Nội; Đánh giá thực trạng ngành công nghiệp chế biến G&LSNG làm cơ sở thúc đẩy sản xuất kinh doanh theo hướng chuyển đổi xanh, giảm phát thải khí nhà kính gắn với nâng cao hiệu quả kinh tế góp phần phát triển bền vững ngành công nghiệp chế biến G&LSNG trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Bảo tồn thiên nhiên và Phát triển
06/08/2026 16:43
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
04/08/2026 09:42
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
04/08/2026 09:38
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:27
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thực hiện Đề án Nâng cao năng lực quản lý Nhà nước về công tác quản lý bảo vệ rừng, phòng cháy chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm, cán bộ quản lý các cấp và các chủ rừng, cộng đồng dân cư trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG ĐÀ KINH BẮC
15/07/2025 11:01
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tập huấn, tuyên truyền về công tác xử lý vi phạm trong lĩnh vực quản lý bảo vệ rừng và quản lý lâm sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XD VÀ THƯƠNG MẠI BẢO LONG
08/07/2025 16:23
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Tập huấn, tuyên truyền về công tác xử lý vi phạm trong lĩnh vực quản lý bảo vệ rừng và quản lý lâm sản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QLDA VÀ ĐÀO TẠO
08/07/2025 16:19
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Tập huấn, tuyên truyền trong công tác quản lý bảo vệ, sử dụng, phát triển rừng và quản lý lâm sản; nâng cao năng lực quản lý rừng, quản lý lâm sản, thực thi Hiệp định VPA/FLEGT trên địa bàn thành phố Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:12
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Ứng dụng công nghệ thông tin trong quản lý và sản xuất lâm nghiệp với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 14:11
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thực hiện Đề án phát triển ngành công nghiệp chế biến gỗ và lâm sản ngoài gỗ bền vững trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
02/07/2025 15:43
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải TBMT Tập huấn, tuyên truyền trong công tác quản lý bảo vệ, sử dụng, phát triển rừng và quản lý lâm sản; nâng cao năng lực quản lý rừng, quản lý lâm sản, thực thi Hiệp định VPA/FLEGT trên địa bàn thành phố Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 16:44
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Kinh phí đảm bảo cho hoạt động của lực lượng xử phạt trong lĩnh vực quản lý bảo vệ rừng với 3 gói thầu.
27/06/2025 11:22
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố KQMT gói thầu Thực hiện Đề án phát triển ngành công nghiệp chế biến gỗ và lâm sản ngoài gỗ bền vững trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 16:56
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải TBMT Ứng dụng công nghệ thông tin trong quản lý và sản xuất lâm nghiệp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
13/08/2026 17:01
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
13/08/2026 17:00
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác của lực lượng Kiểm lâm Hà Nội trong lĩnh vực lâm nghiệp với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:56
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phát triển Công nghệ và Giáo dục Hà Nội
07/08/2026 16:01
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng Bản tin cảnh báo cháy rừng trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan Báo và phát thanh, truyền hình Hà Nội
07/08/2026 10:57
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Đánh giá ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong phát triển nguồn nguyên liệu gỗ chất lượng cao và chế biến lâm sản trên địa bàn thành phố Hà Nội; Đánh giá thực trạng ngành công nghiệp chế biến G&LSNG làm cơ sở thúc đẩy sản xuất kinh doanh theo hướng chuyển đổi xanh, giảm phát thải khí nhà kính gắn với nâng cao hiệu quả kinh tế góp phần phát triển bền vững ngành công nghiệp chế biến G&LSNG trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Bảo tồn thiên nhiên và Phát triển
06/08/2026 16:43
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
04/08/2026 09:42
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG
04/08/2026 09:38
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
03/08/2026 15:27
Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Nâng cấp hệ thống mạng LAN phục vụ các phòng chuyên môn của Chi cục Kiểm lâm Hà Nội với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải 64 KHLCNT, trong đó có 161 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải 50 TBMT trong 45 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 50 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải 138 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thà yêu và mất mát còn hơn là chẳng mất gì. "
Samuel Butler