Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.167.310.781 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.795.343.921 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.167.310.781 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.795.343.921 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế tiếp khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
28/05/2026 17:35
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và tháy mới 2 mắt hệ thống camera giám sát, cảnh báo cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG ANH HT
28/05/2026 17:31
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính,máy in, máy scan tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH HTC
28/05/2026 17:03
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sữa chữa hệ thống camera giám sát, cảnh báo cháy rừng với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:46
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 với 2 gói thầu.
27/05/2026 16:28
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua cây giống lâm nghiệp hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN THANH PHONG
24/12/2025 15:18
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
22/12/2025 15:13
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa Hạt Kiểm lâm Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
22/12/2025 15:05
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán bảo trì, sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:56
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán bảo trì, sửa chữa Hạt Kiểm lâm Can Lộc với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua cây giống hỗ trợ trồng cây xanh, cây phân tán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN THANH PHONG
30/05/2025 17:37
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua cây giống hỗ trợ trồng cây xanh, cây phân tán từ nguồn thu dịch vụ môi trường rừng năm 2024 với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:17
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Kiểm lâm địa bàn Sơn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
07/03/2025 09:53
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa, bảo dưỡng Trạm Kiểm lâm địa bàn Sơn Châu, Hạt Kiểm lâm huyện Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
07/03/2025 09:52
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa, bảo dưỡng công trình Trạm Kiểm lâm địa bàn Sơn Giang với 1 gói thầu.
07/03/2025 09:30
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa, bảo dưỡng công trình Trạm Kiểm lâm địa bàn Sơn Châu, Hạt Kiểm lâm huyện Hương Sơn với 1 gói thầu.
07/03/2025 09:30
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MAY HOÀNG TUYÊN
26/02/2025 14:05
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục kiểm lâm với 2 nhà thầu tham gia.
06/02/2025 14:00
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua sắm trang phục kiểm lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/01/2025 13:51
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm trang phục kiểm lâm với 1 gói thầu.
21/01/2025 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế tiếp khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
28/05/2026 17:35
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và tháy mới 2 mắt hệ thống camera giám sát, cảnh báo cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG ANH HT
28/05/2026 17:31
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính,máy in, máy scan tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY TÍNH HTC
28/05/2026 17:03
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sữa chữa hệ thống camera giám sát, cảnh báo cháy rừng với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:46
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 với 2 gói thầu.
27/05/2026 16:28
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua cây giống lâm nghiệp hỗ trợ trồng cây phân tán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN THANH PHONG
24/12/2025 15:18
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
22/12/2025 15:13
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa Hạt Kiểm lâm Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
22/12/2025 15:05
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán bảo trì, sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:56
Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán bảo trì, sửa chữa Hạt Kiểm lâm Can Lộc với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đã đăng tải 33 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản ngã xuất hiện bằng cách tách biệt mình khỏi những bản ngã khác. Con người xuất hiện bằng cách bước vào mối quan hệ với những người khác. "
Martin Buber