Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 239 gói thầu, trong đó có 83 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 123 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,46%, Xây lắp 34,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.364.685.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.490.777.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,46%, Xây lắp 34,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.364.685.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.490.777.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 100 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thi công công trình: Đội Kiểm lâm Cơ động và Phòng cháy chữa cháy rừng số 1. Hạng mục: Sửa chữa tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NSG.VN
28/08/2026 16:01
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Ford Ranger, biển số 50A-029.35 phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ BÁ CHUNG
17/08/2026 18:46
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Thi công công trình: Trạm Kiểm lâm An Thới Đông. Hạng mục: Sửa chữa tường rào với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:49
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Phi tư vấn – Thi công công trình: Đội Kiểm lâm Cơ động và Phòng cháy chữa cháy rừng số 1. Hạng mục: Sửa chữa tường rào với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:38
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Ford Ranger, biển số 50A-029.35 phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:54
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn-Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH LỬA VIỆT
14/08/2026 08:45
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Nạo vét luồng rạch và ụ neo đậu phương tiện thủy phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN THANH
13/08/2026 09:37
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn – Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:21
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn – Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:14
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn - Rà soát, phân vùng chi tiết rừng đặc dụng, rừng phòng hộ, rừng sản xuất và xây dựng bản đồ quy hoạch lâm nghiệp trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Nông Lâm Nghiệp T&H
10/08/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Nạo vét luồng rạch và ụ neo đậu phương tiện thủy phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng của Văn phòng Hạt Kiểm lâm Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN THANH
10/07/2025 15:48
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Mitsubishi Pajero, biển số 51A - 0737 phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ BÁ CHUNG
29/05/2025 16:26
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Mitsubishi Pajero, biển số 51A - 0737 phục vụ công tác với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:24
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa máy ca nô hiệu Mercury 230CV phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂN VIỄN ĐÔNG
27/05/2025 15:18
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn - Sửa chữa máy ca nô hiệu Mercury 230CV phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng với 1 gói thầu.
23/05/2025 16:30
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Cung cấp cây giống trồng tại Lễ phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ SXKD CÂY GIỐNG LONG BÌNH I - II
22/05/2025 15:36
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Trồng cây và chăm sóc 90 ngày tại Lễ phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ AN HƯNG
19/05/2025 09:38
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức trồng cây tại Lễ phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” năm 2025 với 2 gói thầu.
13/05/2025 10:17
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực phẩm nuôi dưỡng, cứu hộ động vật hoang dã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH VIỆT
24/02/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thi công công trình: Đội Kiểm lâm Cơ động và Phòng cháy chữa cháy rừng số 1. Hạng mục: Sửa chữa tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NSG.VN
28/08/2026 16:01
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Ford Ranger, biển số 50A-029.35 phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỬA CHỮA Ô TÔ BÁ CHUNG
17/08/2026 18:46
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Thi công công trình: Trạm Kiểm lâm An Thới Đông. Hạng mục: Sửa chữa tường rào với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:49
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Phi tư vấn – Thi công công trình: Đội Kiểm lâm Cơ động và Phòng cháy chữa cháy rừng số 1. Hạng mục: Sửa chữa tường rào với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:38
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Phi tư vấn - Sửa chữa xe ô tô hiệu Ford Ranger, biển số 50A-029.35 phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:54
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn-Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH LỬA VIỆT
14/08/2026 08:45
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Nạo vét luồng rạch và ụ neo đậu phương tiện thủy phục vụ công tác của Hạt Kiểm lâm Rừng Sác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN THANH
13/08/2026 09:37
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn – Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:21
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phi tư vấn – Tổ chức cho công chức, người lao động nghỉ dưỡng năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:14
Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn - Rà soát, phân vùng chi tiết rừng đặc dụng, rừng phòng hộ, rừng sản xuất và xây dựng bản đồ quy hoạch lâm nghiệp trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Nông Lâm Nghiệp T&H
10/08/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 83 KHLCNT, trong đó có 239 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 41 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson