Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.504.026.884 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.311.575.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.504.026.884 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.311.575.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
18/09/2025 09:08
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
12/09/2025 16:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:26
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
19/05/2025 14:30
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng An Dung
09/05/2025 08:33
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
09/05/2025 08:31
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 16:06
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 14:48
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
16/04/2025 15:01
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/04/2025 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:26
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
19/05/2025 14:30
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng An Dung
09/05/2025 08:33
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
09/05/2025 08:31
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 14:15
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 16:06
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 14:48
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
16/04/2025 15:01
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 09:24
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Nuôi dưỡng rừng trồng và tu bổ đường ranh phòng cháy, chữa cháy rừng trồng tại khu vực Gò sọ, huyện Bắc Tân Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NAM TÂY NGUYÊN
31/03/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
18/09/2025 09:08
CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
12/09/2025 16:23
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Thực hiện điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:26
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG SỐ MỘT
19/05/2025 14:30
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng An Dung
09/05/2025 08:33
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
09/05/2025 08:31
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 16:06
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 14:48
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng trên địa bàn tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với 3 gói thầu.
16/04/2025 15:01
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống cấp cho trồng phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” và trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/04/2025 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM TỈNH BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người có thể làm được những chuyện đáng kinh ngạc và tiếp thu khối lượng kiến thức không lổ mà vẫn không hiểu được bản thân mình. Nhưng đau khổ khiến người ta nhìn vào bên trong bản thân. Nếu thành công, thì bên trong con người sẽ là khởi đầu của sự học hỏi. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.