Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 101 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 100 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 12,82%, Tư vấn 10,26%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.052.828.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.612.490.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 12,82%, Tư vấn 10,26%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.052.828.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.612.490.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 43 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 10:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 với 2 gói thầu.
26/08/2026 10:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ và khám phát hiện bệnh nghề nghiệp cho công chức, người lao động thuộc Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Điện Biên
05/08/2026 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ và khám phát hiện bệnh nghề nghiệp cho công chức, người lao động thuộc Chi cục Kiểm lâm năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:12
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 với 2 gói thầu.
21/07/2026 15:20
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Thương mại và dịch vụ Mạnh Hưng
18/12/2025 15:44
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:36
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO MAI
29/08/2025 16:47
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2025 17:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TUẤN ANH MƯỜNG ẢNG
21/07/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TUẤN ANH MƯỜNG ẢNG
21/07/2025 17:19
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 16:12
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 15:41
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E - HSMT và đánh giá E - HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LHK
27/06/2025 16:26
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E - HSMT và đánh giá E - HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
27/06/2025 15:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu: Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025 thuộc dự án Bảo vệ và Phát triển rừng bền vững tỉnh Điện Biên giai đoạn 2021-2025 với 2 gói thầu.
20/06/2025 10:55
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2025 với 2 gói thầu.
20/06/2025 08:44
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Tư vấn rà soát, xây dựng bản đồ cơ sở dữ liệu, báo cáo kết quả theo dõi diễn biến rừng năm 2025 trên địa bàn tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
21/05/2025 11:23
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
14/03/2025 10:02
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên năm 2025 với 1 gói thầu.
20/02/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 10:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 với 2 gói thầu.
26/08/2026 10:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ và khám phát hiện bệnh nghề nghiệp cho công chức, người lao động thuộc Chi cục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Điện Biên
05/08/2026 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ và khám phát hiện bệnh nghề nghiệp cho công chức, người lao động thuộc Chi cục Kiểm lâm năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:12
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 với 2 gói thầu.
21/07/2026 15:20
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Thương mại và dịch vụ Mạnh Hưng
18/12/2025 15:44
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:36
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO MAI
29/08/2025 16:47
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2025 17:19
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây để thực hiện hoạt động trồng cây phân tán năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TUẤN ANH MƯỜNG ẢNG
21/07/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 146 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải 39 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên có quan hệ với 44 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi sẽ cho anh định nghĩa về đạo đức: Luôn tốt khi duy trì và nuôi dưỡng cuộc sống, luôn xấu khi gây thương tổn và phá hủy cuộc sống. "
Albert Schweitzer