Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 84 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 83 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.727.418.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.384.979.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.727.418.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.384.979.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện nhiệm vụ, phương án kỹ thuật khảo sát, thiết kế và khái toán kinh phí khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công tuyến đường lâm nghiệp trên địa bàn huyện Đại Từ, huyện Phú Lương năm 2025, thuộc Dự án bảo vệ và phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
21/01/2025 11:22
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
21/05/2024 16:08
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:55
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
11/03/2024 16:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
11/03/2024 15:34
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống trồng cây phân tán theo Đề án "trồng mới 1 tỷ cây xanh giai đoạn 2021-2025" năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
17/02/2024 11:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống trồng cây phân tán theo Đền án "trồng mới 1 tỷ cây xanh giai đoạn 2021-2025" từ nguồn Ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu thực hiện Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
17/02/2024 10:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục ngành năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
05/07/2022 09:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục ngành năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2022 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện nhiệm vụ, phương án kỹ thuật khảo sát, thiết kế và khái toán kinh phí khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công tuyến đường lâm nghiệp trên địa bàn huyện Đại Từ, huyện Phú Lương năm 2025, thuộc Dự án bảo vệ và phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021-2025 với 2 gói thầu.
21/01/2025 11:22
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:09
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 với 1 gói thầu.
21/05/2024 16:08
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:55
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 với 2 gói thầu.
11/03/2024 16:02
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 với 2 gói thầu.
11/03/2024 15:34
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cây giống trồng cây phân tán theo Đề án "trồng mới 1 tỷ cây xanh giai đoạn 2021-2025" năm 2024 với 1 gói thầu.
17/02/2024 11:01
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục ngành năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
05/07/2022 09:06
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồng phục ngành năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện nhiệm vụ, phương án kỹ thuật khảo sát, thiết kế và khái toán kinh phí khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công tuyến đường lâm nghiệp trên địa bàn huyện Đại Từ, huyện Phú Lương năm 2025, thuộc Dự án bảo vệ và phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
21/01/2025 11:22
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ điều tra rừng trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:09
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
21/05/2024 16:08
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục và các phụ kiện kèm theo đồng phục của Kiểm lâm và lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:55
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
11/03/2024 16:02
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống, phân bón phục vụ trồng rừng sản xuất, phòng hộ năm 2024 thuộc dự án Bảo vệ phát triển rừng sản xuất, phòng hộ, đặc dụng và nâng cao năng lực phòng cháy chữa cháy rừng tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021 - 2025 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
11/03/2024 15:34
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống trồng cây phân tán theo Đề án "trồng mới 1 tỷ cây xanh giai đoạn 2021-2025" năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
17/02/2024 11:01
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống trồng cây phân tán theo Đền án "trồng mới 1 tỷ cây xanh giai đoạn 2021-2025" từ nguồn Ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu thực hiện Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
17/02/2024 10:52
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục ngành năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
05/07/2022 09:06
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục ngành năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2022 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 144 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 35 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thông minh tự có quyết định của riêng mình, kẻ ngu dốt đi theo dư luận. "
Grantland Rice