Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,54%, Xây lắp 8,11%, Tư vấn 18,92%, Phi tư vấn 32,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.181.949.833 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.729.527.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,54%, Xây lắp 8,11%, Tư vấn 18,92%, Phi tư vấn 32,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.181.949.833 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.729.527.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi Cục phát triển nông thôn như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu và mua giá sắt để hồ sơ lưu trữ của Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:00
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Tài sản, thiết bị cơ quan Văn phòng Điều phối nông thôn mới năm 2025 với 1 gói thầu.
01/12/2025 17:07
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa, dịch vụ thực hiện các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới rên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
27/11/2025 16:45
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản phẩm quả Cam Rối lồi phục vụ quảng bá, giới thiệu tại Kỳ họp thứ 10 Quốc hội khóa XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Kiên Cường Phiêng Khoài
13/11/2025 15:05
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Sản phẩm nông sản, thuê phương tiện và các điều kiện khác phục vụ quảng bá, giới thiệu tại Kỳ họp thứ 10 Quốc hội khóa XV với 1 gói thầu.
09/11/2025 15:49
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa, dịch vụ thực hiện các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới rên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2025 16:19
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu và Giám sát Miền Bắc
30/10/2025 16:35
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU KIM LỘC PHÁT
30/10/2025 16:33
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 với 3 gói thầu.
23/10/2025 14:47
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 với 3 gói thầu.
23/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Xây dựng phóng sự tuyên truyền trên sóng phát thanh truyền hình Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LEMON
03/01/2025 17:44
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới tỉnh Sơn La năm 2024 trên báo điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
27/12/2024 18:26
Chi Cục phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Xây dựng phóng sự tuyên truyền trên sóng phát thanh truyền hình Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 08:00
Chi Cục phát triển nông thôn công bố KQMT gói thầu Tuyên truyền về chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới tỉnh Sơn La năm 2024 trên báo điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 08:02
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải TBMT Xây dựng phóng sự tuyên truyền trên sóng phát thanh truyền hình Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 10:00
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải TBMT Tuyên truyền về chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới tỉnh Sơn La năm 2024 trên báo điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:26
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuấtliên kết theo chuỗi giá trị gắn với tiêu thụ sản phẩm Cà phê theo định hướng hữu cơ (quy mô liên huyện) năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN TÀI
17/12/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu và mua giá sắt để hồ sơ lưu trữ của Chi cục Phát triển nông thôn với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:00
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Tài sản, thiết bị cơ quan Văn phòng Điều phối nông thôn mới năm 2025 với 1 gói thầu.
01/12/2025 17:07
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa, dịch vụ thực hiện các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới rên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
27/11/2025 16:45
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản phẩm quả Cam Rối lồi phục vụ quảng bá, giới thiệu tại Kỳ họp thứ 10 Quốc hội khóa XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Kiên Cường Phiêng Khoài
13/11/2025 15:05
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Sản phẩm nông sản, thuê phương tiện và các điều kiện khác phục vụ quảng bá, giới thiệu tại Kỳ họp thứ 10 Quốc hội khóa XV với 1 gói thầu.
09/11/2025 15:49
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa, dịch vụ thực hiện các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới rên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2025 16:19
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu và Giám sát Miền Bắc
30/10/2025 16:35
Chi Cục phát triển nông thôn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU KIM LỘC PHÁT
30/10/2025 16:33
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 với 3 gói thầu.
23/10/2025 14:47
Chi Cục phát triển nông thôn đăng tải KHLCNT Các hoạt động truyền thông, tuyên truyền, thông tin Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Sơn La năm 2025 với 3 gói thầu.
23/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 95 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn đã đăng tải 37 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục phát triển nông thôn có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có tiền mua tiên cũng được, trừ hạnh phúc. "
S. Guitơri