Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.241.922.407 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.157.007.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.241.922.407 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.157.007.847 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo Thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thanh tra
28/08/2026 14:08
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo điện tử VTC News.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO ĐIỆN TỬ VTC NEWS
28/08/2026 14:06
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
28/08/2026 14:03
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
28/08/2026 13:59
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Phô tô tài liệu hội nghị tập huấn rà soát, công nhận hộ nghèo, hộ cận nghèo, hộ thoát nghèo trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm máy văn phòng Bảo Nguyên
11/08/2026 18:02
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, maket, giải khát giữa giờ, phòng nghỉ cho học viên tham dự hội nghị tập huấn rà soát, công nhận hộ nghèo, hộ cận nghèo, hộ thoát nghèo trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI BẰNG GIANG CAO BẰNG - VIMICO
11/08/2026 17:55
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Chương trình giám sát chất lượng nông lâm thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
17/06/2026 15:06
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức cho người dân trong việc đảm bảo chất lượng an toàn thực phẩm trên báo và phát thanh truyền hình tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
11/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tài liệu tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại quảng cáo Hải Ngân
15/06/2025 10:58
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Chương trình giám sát chất lượng nông lâm thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
10/06/2025 11:06
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Chương trình giám sát chất lượng nông lâm thủy sản với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:00
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Chương trình giám sát chất lượng nông lâm thủy sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 16:04
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, maket, phòng ngủ cho học viên thuộc hội nghị tập huấn, bồi dưỡng cho cán bộ làm công tác tuyên truyền đào tạo nghề nông nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI BẰNG GIANG CAO BẰNG - VIMICO
25/09/2024 11:27
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, maket, phòng ngủ cho học viên thuộc hội nghị tập huấn, bồi dưỡng cho cán bộ làm công tác tuyên truyền đào tạo nghề nông nghiệp với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2024 10:00
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, maket, phòng ngủ cho học viên thuộc hội nghị tập huấn, bồi dưỡng cho cán bộ làm công tác tuyên truyền đào tạo nghề nông nghiệp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo Thanh tra.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thanh tra
28/08/2026 14:08
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo điện tử VTC News.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO ĐIỆN TỬ VTC NEWS
28/08/2026 14:06
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo Nông nghiệp và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
28/08/2026 14:03
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông về giảm nghèo đa chiều năm 2026 trên Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
28/08/2026 13:59
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Phô tô tài liệu hội nghị tập huấn rà soát, công nhận hộ nghèo, hộ cận nghèo, hộ thoát nghèo trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm máy văn phòng Bảo Nguyên
11/08/2026 18:02
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, maket, giải khát giữa giờ, phòng nghỉ cho học viên tham dự hội nghị tập huấn rà soát, công nhận hộ nghèo, hộ cận nghèo, hộ thoát nghèo trên địa bàn tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI BẰNG GIANG CAO BẰNG - VIMICO
11/08/2026 17:55
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Chương trình giám sát chất lượng nông lâm thuỷ sản.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
17/06/2026 15:06
Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức cho người dân trong việc đảm bảo chất lượng an toàn thực phẩm trên báo và phát thanh truyền hình tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
11/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giới hạn của ái tình là yêu không giới hạn. "
Xanhô Gôtxtin