Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.980.630.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.884.995.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.980.630.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.884.995.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn phát triển sản phẩm, hoàn thiện hồ sơ cho các sản phẩm tham gia chương trình OCOP tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Nông Lâm – Đại học Thái Nguyên
27/06/2025 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Mua vật tư và Thiết kế, in tem sản phẩm, túi xách của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BAO BÌ THỊNH PHÁT
18/06/2025 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu sản phẩm của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN THƯƠNG HIỆU VÀ DỊCH VỤ SỐ R.E.D
18/06/2025 15:32
Bên mời thầu Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn phát triển sản phẩm, hoàn thiện hồ sơ cho các sản phẩm tham gia chương trình OCOP tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:11
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng cơ sở dữ liệu phần mềm quản lý hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
16/06/2025 15:46
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hội trường khánh tiết và phòng nghỉ cho cán bộ, giảng viên và học viên tham gia tập huấn nâng cao năng lực, kiến thức nghiệp vụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XD TÂM THU PHÚ THỌ
11/06/2025 10:17
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Đánh giá, chứng nhận ISO 22000:2018 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
10/06/2025 16:32
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech
10/06/2025 15:58
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện kinh phí quản lý, tuyên truyền, truyền thông, tập huấn, kiểm tra, giám sát từ nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
10/06/2025 15:55
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn đào tạo, hướng dẫn áp dụng tiêu chuẩn ISO 22000:2018 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN CAC
10/06/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Mua vật tư và Thiết kế, in tem sản phẩm, túi xách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BAO BÌ THỊNH PHÁT
18/06/2025 15:54
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN THƯƠNG HIỆU VÀ DỊCH VỤ SỐ R.E.D
18/06/2025 15:32
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng cơ sở dữ liệu phần mềm quản lý hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
16/06/2025 15:46
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hội trường khánh tiết và phòng nghỉ cho cán bộ, giảng viên và học viên tham gia tập huấn nâng cao năng lực, kiến thức nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XD TÂM THU PHÚ THỌ
11/06/2025 10:17
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Đánh giá, chứng nhận ISO 22000:2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN QUỐC TẾ
10/06/2025 16:32
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech
10/06/2025 15:58
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn đào tạo, hướng dẫn áp dụng tiêu chuẩn ISO 22000:2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN CAC
10/06/2025 15:41
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thuê hội trường, khánh tiết và phòng nghỉ cho giảng viên và học viên tham gia tập huấn Chương trình (OCOP).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XD TÂM THU PHÚ THỌ
10/06/2025 15:25
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thuê xe phục vụ triển khai Chương trình OCOP và tập huấn cho cán bộ QLNN và chủ thể, đại diện chủ thể tham gia Chương trình (OCOP).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH THẮNG HIỀN
10/06/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn phát triển sản phẩm, hoàn thiện hồ sơ cho các sản phẩm tham gia chương trình OCOP tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Nông Lâm – Đại học Thái Nguyên
27/06/2025 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Mua vật tư và Thiết kế, in tem sản phẩm, túi xách của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BAO BÌ THỊNH PHÁT
18/06/2025 15:54
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu sản phẩm của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN PHÁT TRIỂN THƯƠNG HIỆU VÀ DỊCH VỤ SỐ R.E.D
18/06/2025 15:32
Bên mời thầu Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn phát triển sản phẩm, hoàn thiện hồ sơ cho các sản phẩm tham gia chương trình OCOP tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:11
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng cơ sở dữ liệu phần mềm quản lý hộ nghèo, hộ cận nghèo trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
16/06/2025 15:46
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê hội trường khánh tiết và phòng nghỉ cho cán bộ, giảng viên và học viên tham gia tập huấn nâng cao năng lực, kiến thức nghiệp vụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XD TÂM THU PHÚ THỌ
11/06/2025 10:17
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Đánh giá, chứng nhận ISO 22000:2018 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
10/06/2025 16:32
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hải Hà Vtech
10/06/2025 15:58
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện kinh phí quản lý, tuyên truyền, truyền thông, tập huấn, kiểm tra, giám sát từ nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
10/06/2025 15:55
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn đào tạo, hướng dẫn áp dụng tiêu chuẩn ISO 22000:2018 của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN CAC
10/06/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có vài thứ vốn vô cùng bình thường và không đáng nhắc đến, nhưng vì nó đến từ một người mà ta thầm thương trộm nhớ nên bỗng trở nên trân quý. Những món đồ bình thường hễ qua tay người ấy liền như được dát vàng, lập tức có ý nghĩa hoàn toàn khác. Quý báu như châu như ngọc. "
Tuyết Ảnh Sương Hồn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.