Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 225 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 215 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,44%, Xây lắp 50,70%, Tư vấn 9,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 147.401.698.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.726.725.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,44%, Xây lắp 50,70%, Tư vấn 9,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 147.401.698.957 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.726.725.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 78 KHLCNT trong đó có 75 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 58 TBMT trong đó tự mời thầu 58 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
15/09/2022 14:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, ngành nghề nông thôn tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:00
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, làng nghề truyền thống tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
15/09/2022 10:28
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
09/09/2022 08:24
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Lắp dựng gian hàng hội chợ triển lãm mỗi xã phường một sản phẩm -Thái Nguyên năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
03/08/2022 07:40
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị chế biến chè hỗ trợ phát triển ngành nghề nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị máy và công nghệ môi trường Việt Phát
12/01/2022 15:57
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp đoạn tuyến bổ sung kéo dài từ Km4+196,83 đến đường ĐT.261 tại Km11+514 thuộc công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông liên xã từ xã Vạn Thọ đi xã Ký Phú, huyện Đại Từ của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TH Thái Nguyên
10/12/2021 16:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
07/12/2021 17:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn trích lục bản đồ, cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
07/12/2021 17:16
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Tiến Đạt
07/12/2021 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, ngành nghề nông thôn tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2022 10:38
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 với 3 gói thầu.
15/09/2022 14:20
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, ngành nghề nông thôn tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:00
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 với 3 gói thầu.
09/09/2022 08:24
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Lắp dựng gian hàng hội chợ triển lãm mỗi xã phường một sản phẩm -Thái Nguyên năm 2022 với 1 gói thầu.
03/08/2022 07:40
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị chế biến chè hỗ trợ phát triển ngành nghề nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG VŨ MINH THẾ, Công ty TNHH thiết bị máy và công nghệ môi trường Việt Phát
12/01/2022 15:57
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp đoạn tuyến bổ sung kéo dài từ Km4+196,83 đến đường ĐT.261 tại Km11+514 thuộc công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông liên xã từ xã Vạn Thọ đi xã Ký Phú, huyện Đại Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TH Thái Nguyên
10/12/2021 16:34
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán độc lập công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÀ THÀNH
07/12/2021 17:34
Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn trích lục bản đồ, cắm cọc GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
07/12/2021 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
15/09/2022 14:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, ngành nghề nông thôn tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:00
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Điều tra, khảo sát đánh giá thực trạng phát triển hợp tác xã, làng nghề, làng nghề truyền thống tỉnh Thái Nguyên năm 2020, 2021 định hướng đến năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
15/09/2022 10:28
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng thương hiệu quảng bá sản phẩm chủ lực thuộc chương trình xúc tiến thương mại năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
09/09/2022 08:24
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Lắp dựng gian hàng hội chợ triển lãm mỗi xã phường một sản phẩm -Thái Nguyên năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
03/08/2022 07:40
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị chế biến chè hỗ trợ phát triển ngành nghề nông thôn của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị máy và công nghệ môi trường Việt Phát
12/01/2022 15:57
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp đoạn tuyến bổ sung kéo dài từ Km4+196,83 đến đường ĐT.261 tại Km11+514 thuộc công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông liên xã từ xã Vạn Thọ đi xã Ký Phú, huyện Đại Từ của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TH Thái Nguyên
10/12/2021 16:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán độc lập công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
07/12/2021 17:34
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn trích lục bản đồ, cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
07/12/2021 17:16
Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Tiến Đạt
07/12/2021 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 75 KHLCNT, trong đó có 225 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 71 TBMT trong 65 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 58 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 215 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 215 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển Nông thôn tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời niên thiếu tựa như giấc mộng dài trắc trở. Bất kể mộng có đẹp đến đâu, có hấp dẫn đến mức nào rồi cũng sẽ có ngày phải tỉnh lại. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.