Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.543.262.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.513.375.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.543.262.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.513.375.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy in phục vụ công tác chuyển đổi số tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:01
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
23/12/2024 08:32
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:49
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất
cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 16:08
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được
giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 16:03
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:17
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:13
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất dự án đầu tư xây dựng nhà ở Khu dân cư Tam Anh Nam (giai đoạn 3) tại xã Tam Anh Nam, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam đối với phần diện tích đất được Ban Quản lý các Khu kinh tế và Khu công nghiệp tỉnh giao lại đất đợt 1 tại Quyết định số 247/QĐ-KTM ngày 02/11/2018 (điều chỉnh tại Quyết định số 275/QĐ-KTM ngày 24/12/2018) và giao lại đất đợt 2 tại Quyết định số 113/QĐ-KTM ngày 24/6/2019 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 15:10
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất Dự án xây dựng nhà ở Khu dân cư Trường Đồng, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam (Đối với phần diện tích đất được UBND tỉnh giao đất, cho thuê đất đợt 1 tại Quyết định số 2214/QĐ-UBND ngày 23/7/2018 được điều chỉnh tại Quyết định số 3839/QĐ-UBND ngày 22/11/2019 và đợt 2 tại Quyết định số 3769/QĐ-UBND ngày 18/11/2019) của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH ĐÀ NẴNG
27/05/2024 14:58
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ
thể để tính thu tiền sử dụng, tiền thuê đất đất đối với phần diện tích được UBND
tỉnh giao đất, cho thuê tại Quyết định số 1426/QĐ-UBND ngày 03/5/2018 của dự
án Khu dân cư và Dịch vụ Cầu Hưng - Lai Nghi (giai đoạn 1) phường Điện Nam
Đông, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
23/12/2024 08:32
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:49
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất
cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN FAC
27/05/2024 16:08
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được
giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
27/05/2024 16:03
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:17
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:13
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất dự án đầu tư xây dựng nhà ở Khu dân cư Tam Anh Nam (giai đoạn 3) tại xã Tam Anh Nam, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam đối với phần diện tích đất được Ban Quản lý các Khu kinh tế và Khu công nghiệp tỉnh giao lại đất đợt 1 tại Quyết định số 247/QĐ-KTM ngày 02/11/2018 (điều chỉnh tại Quyết định số 275/QĐ-KTM ngày 24/12/2018) và giao lại đất đợt 2 tại Quyết định số 113/QĐ-KTM ngày 24/6/2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN FAC
27/05/2024 15:10
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất Dự án xây dựng nhà ở Khu dân cư Trường Đồng, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam (Đối với phần diện tích đất được UBND tỉnh giao đất, cho thuê đất đợt 1 tại Quyết định số 2214/QĐ-UBND ngày 23/7/2018 được điều chỉnh tại Quyết định số 3839/QĐ-UBND ngày 22/11/2019 và đợt 2 tại Quyết định số 3769/QĐ-UBND ngày 18/11/2019).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH ĐÀ NẴNG
27/05/2024 14:58
Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ
thể để tính thu tiền sử dụng, tiền thuê đất đất đối với phần diện tích được UBND
tỉnh giao đất, cho thuê tại Quyết định số 1426/QĐ-UBND ngày 03/5/2018 của dự
án Khu dân cư và Dịch vụ Cầu Hưng - Lai Nghi (giai đoạn 1) phường Điện Nam
Đông, thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN FAC
27/05/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy in phục vụ công tác chuyển đổi số tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:01
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
23/12/2024 08:32
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại Chi cục Quản lý đất đai – Sở Tài nguyên và Môi trường, năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
01/11/2024 15:49
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất
cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 16:08
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng phương án giá đất cụ thể để tính tiền chênh lệch sử dụng đất, tiền thuê đất khi điều chỉnh quy hoạch cục bộ chi tiết xây dựng 1/500 tại Quyết định số 210/QĐ-KKTCN ngày 24/11/2023 và xác định nghĩa vụ tài chính đối với phần diện tích được
giao lại đất, cho thuê đất tại Quyết định số 218/QĐ-KKTCN ngày 11/12/2023 của Ban Quản lý các Khu Kinh tế và Khu Công nghiệp tỉnh Quảng Nam để thực hiện dự án Đầu tư xây dựng nhà ở khu dân cư Tam Quang (giai đoạn 4), thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 16:03
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:17
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính thu tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với phần diện tích được UBND tỉnh giao, cho thuê tại Quyết định số 177/QĐ-UBND ngày 18/01/2019 của Dự án Khu dân cư số 2, phường Điện An, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/05/2024 15:13
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất dự án đầu tư xây dựng nhà ở Khu dân cư Tam Anh Nam (giai đoạn 3) tại xã Tam Anh Nam, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam đối với phần diện tích đất được Ban Quản lý các Khu kinh tế và Khu công nghiệp tỉnh giao lại đất đợt 1 tại Quyết định số 247/QĐ-KTM ngày 02/11/2018 (điều chỉnh tại Quyết định số 275/QĐ-KTM ngày 24/12/2018) và giao lại đất đợt 2 tại Quyết định số 113/QĐ-KTM ngày 24/6/2019 của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 15:10
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ Xây dựng lại phương án giá đất cụ thể để tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất Dự án xây dựng nhà ở Khu dân cư Trường Đồng, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam (Đối với phần diện tích đất được UBND tỉnh giao đất, cho thuê đất đợt 1 tại Quyết định số 2214/QĐ-UBND ngày 23/7/2018 được điều chỉnh tại Quyết định số 3839/QĐ-UBND ngày 22/11/2019 và đợt 2 tại Quyết định số 3769/QĐ-UBND ngày 18/11/2019) của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH ĐÀ NẴNG
27/05/2024 14:58
Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn thực hiện nhiệm vụ xây dựng lại phương án giá đất cụ
thể để tính thu tiền sử dụng, tiền thuê đất đất đối với phần diện tích được UBND
tỉnh giao đất, cho thuê tại Quyết định số 1426/QĐ-UBND ngày 03/5/2018 của dự
án Khu dân cư và Dịch vụ Cầu Hưng - Lai Nghi (giai đoạn 1) phường Điện Nam
Đông, thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam.
27/05/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản lý đất đai Quảng Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cả thế giới ngập tràn thống khổ. Nó cũng ngập tràn chiến thắng. "
Helen Keller