Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.873.348.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.537.297.311 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.873.348.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.537.297.311 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng MILAN
06/07/2026 10:59
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG PHÁT
06/07/2026 08:38
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục đối với công chức làm việc tại Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC GIANG
06/07/2026 08:32
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
03/07/2026 21:31
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG KHÁNH
03/07/2026 21:23
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
28/06/2026 16:15
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In băng rôn tuyên truyền các quy định của pháp luật trong hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM IN VĨNH PHÚC
28/06/2026 16:10
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm bộ Kit, Test kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH TRÍ
28/06/2026 16:06
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: tổ chức sản xuất và phát sóng, đăng thông tin tuyên truyền công tác đấu tranh phòng chống buôn lậu, hàng giả và gian lận thương mại của Ban và hoạt động các đơn vị thành viên Ban Chỉ đạo 389 tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 07:58
Chủ đầu tư CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà kho, nhà ăn và nhà làm việc của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ.
17/06/2026 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ NAM ANH
10/06/2025 16:02
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 10:15
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 15:46
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THÀNH PHÚ THỌ
01/03/2025 11:11
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHÂU ANH
01/03/2025 09:29
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VNCONS
01/03/2025 09:20
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
01/03/2025 09:15
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hạng mục hạ tầng kỹ thuật Trụ sở Cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ với 7 gói thầu.
19/02/2025 09:53
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ của Cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN TÁM VĨNH PHÚC
25/07/2024 16:39
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: “Mua sắm điều hòa nhiệt độ của Cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ năm 2024” với 1 gói thầu.
19/07/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng MILAN
06/07/2026 10:59
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRỌNG PHÁT
06/07/2026 08:38
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục đối với công chức làm việc tại Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC GIANG
06/07/2026 08:32
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
03/07/2026 21:31
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG KHÁNH
03/07/2026 21:23
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
28/06/2026 16:15
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In băng rôn tuyên truyền các quy định của pháp luật trong hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM IN VĨNH PHÚC
28/06/2026 16:10
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm bộ Kit, Test kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH TRÍ
28/06/2026 16:06
CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: tổ chức sản xuất và phát sóng, đăng thông tin tuyên truyền công tác đấu tranh phòng chống buôn lậu, hàng giả và gian lận thương mại của Ban và hoạt động các đơn vị thành viên Ban Chỉ đạo 389 tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 07:58
Chủ đầu tư CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà kho, nhà ăn và nhà làm việc của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Phú Thọ.
17/06/2026 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC QUẢN LÝ THỊ TRƯỜNG TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ăn không ngồi rồi. "
Khuyết Danh