Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 69 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 177 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 174 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 15,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.765.249.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.746.122.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 1,39%, Phi tư vấn 15,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.765.249.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.746.122.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua kit, kháng nguyên xét nghiệm Lở mồm long móng, dịch tả, cúm gia cầm, Newcastle.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁU NGÔI SAO VIỆT NAM
28/07/2022 14:26
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua kit xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỆT Á
21/07/2022 10:37
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Xét nghiệm chẩn đoán dịch bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Quản lý Chất lượng Nông lâm sản và Thủy sản tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu
21/07/2022 10:34
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng bệnh dại cho chó.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO
21/07/2022 10:29
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THỜI THANH BÌNH
21/07/2022 10:26
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua thuốc sát trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NÔNG THÔN
21/07/2022 10:22
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ tiêm phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Sản xuất và Dịch vụ Thương mại Tiến Mạnh
21/07/2022 10:18
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ PHONG PHÚ
20/07/2022 10:03
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua Kit, kháng nguyên xét nghiệm Lở mồm long móng, dịch tả, cúm gia cầm, Newcastle.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁU NGÔI SAO VIỆT NAM
20/07/2022 09:55
Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Mua kit, kháng nguyên xét nghiệm Lở mồm long móng, dịch tả, cúm gia cầm, Newcastle với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 229 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 72 TBMT trong 69 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 72 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thú y tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều thu được từ cái ác chẳng khác nào điều mất. "
Publilius Syrus