Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 190 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 274 gói thầu, trong đó có 189 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 143 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 105 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.703.132.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.056.714.118 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.703.132.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.056.714.118 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 167 KHLCNT trong đó có 167 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 53 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thảo Trí
13/02/2025 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy Photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
13/02/2025 11:29
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy tính văn phòng của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:17
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì PCCC năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HÀM THUẬN
13/02/2025 11:14
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực in của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:06
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 05 gói thầu mua sắm, sửa chữa, bảo trì sử dụng nguồn vốn chi thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:36
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐỨC TÂM
31/12/2024 16:51
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN NAM
31/12/2024 16:45
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải TBMT Thuê kho để hồ sơ từ 01/2025 đến tháng 06/2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 14:56
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thảo Trí
13/02/2025 15:28
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy Photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
13/02/2025 11:29
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy tính văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:17
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Bảo trì PCCC năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HÀM THUẬN
13/02/2025 11:14
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:06
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 05 gói thầu mua sắm, sửa chữa, bảo trì sử dụng nguồn vốn chi thường xuyên năm 2025 với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:36
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐỨC TÂM
31/12/2024 16:51
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh cơ quan năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN NAM
31/12/2024 16:45
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố KQMT gói thầu Dịch vụ vệ sinh cơ quan năm 2025 với 8 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:38
CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH công bố KQMT gói thầu Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025 với 5 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thảo Trí
13/02/2025 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy Photocopy của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
13/02/2025 11:29
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy tính văn phòng của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:17
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì PCCC năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HÀM THUẬN
13/02/2025 11:14
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp mực in của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN MINH QUANG
13/02/2025 11:06
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 05 gói thầu mua sắm, sửa chữa, bảo trì sử dụng nguồn vốn chi thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:36
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ ĐỨC TÂM
31/12/2024 16:51
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN NAM
31/12/2024 16:45
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải TBMT Thuê kho để hồ sơ từ 01/2025 đến tháng 06/2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 14:56
Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải TBMT Dịch vụ bảo vệ cơ quan năm 2025 của chủ đầu tư CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải 190 KHLCNT, trong đó có 274 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải 53 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH đã đăng tải 134 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 134 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THUẾ QUẬN BÌNH THẠNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng